பத்து சாபியை வாரிசானுக்கு வழங்க வழி வகுக்கவும்: தோ மாட் பரிந்துரை

கோத்த  கினபாலு: வரவிருக்கும் பத்து சாப்பி இடைத்தேர்தலில் வாரிசனுக்கு அரசியல் கட்சிகள் வழி வகுக்க அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ முகமட் ஹசான் பரிந்துரைத்ததை பார்ட்டி வாரிசன் சபா பாராட்டியுள்ளது.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது மக்களின் நல்வாழ்வில் உண்மையான அக்கறை கொண்ட டோக் மாட் என பிரபலமாக அறியப்படும் முகமட் இந்த ஆலோசனையை வழங்கியிருக்கிறார் என்று வாரிசன் பொதுச்செயலாளர் டத்தோ லோரெட்டோ படுவா தெரிவித்தார்.

முகமட் சமீபத்தில் தனது முகநூல் பக்கத்தில் மறைந்த டத்தோ லீவ் வு கியோங்கிற்கு மரியாதை செலுத்துவதையும், கோவிட் -19 பரவும் அபாயத்தைக் குறைப்பதையும் சில காரணங்களாகக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கோவிட் -19 சம்பவங்கள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால், ஒவ்வொரு நாளும் எங்கள் முன்னணி பணியாளர்கள் சோர்வடைந்து வருவதை நாங்கள் கேள்விப்பட்டிருக்கிறோம், படித்திருக்கிறோம்  என்று படுவா செவ்வாயன்று (நவம்பர் 3) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்கள் (பிபிஇ) உட்பட சபாவில் சில உபகரணங்களுக்கு பற்றாக்குறை இருப்பது தெரியவந்தபோது இது மிகவும் அதிர்ச்சியாக இருந்தது என்றார். முன்னணியில் இருப்பவர்களுக்கு உதவுவதும், தங்கள் கடமைகளைத் தொடர போதுமான உபகரணங்கள் இருப்பதை உறுதி செய்வதுமாக இருக்க வேண்டும்.

மக்களுக்கும் உதவுவதில் கவனம் செலுத்தப்பட வேண்டும். எனவே முகமட் ஆலோசனை சரியான நேரத்தில் புத்திசாலித்தனமான ஆலோசனை என்று படுவா கூறினார்.

கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு அரசியல் கட்சிகள் தங்கள் வேறுபாடுகளை ஒதுக்கி வைப்பதில் சிக்கல் இருக்கக்கூடாது என்றும் அவர் கூறினார்.

சுயாதீனர்கள் உட்பட அனைத்து அரசியல்வாதிகளும் ஒன்றுபட்டு நின்று வாரிசனுக்கு பத்து சாப்பி இடத்தை தக்கவைத்துக் கொள்ள வழி வகுக்கிறார்கள்.  ஏனென்றால் மிக முக்கியமானது பொருளாதாரம் மற்றும் மக்களின் நலனைப் புதுப்பிப்பதில் கவனம் செலுத்துவதாகும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பொதுத் தேர்தலுடன் இரண்டு வருடங்களே உள்ள நிலையில், மக்களுக்கு உதவ நேரம் பயன்படுத்தப்பட்டால் அது அனைவருக்கும் பயனளிக்கும் என்று படுவா கூறினார். அக்., 2 ல் லீவ் மறைந்ததைத் தொடர்ந்து பத்து சாபி இருக்கை காலியாகிவிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here