மலேசியாவில் பெண் பிரதமராக வர முடியும் – மகாதீர் கருத்து

கோலாலம்பூர்: மலேசியாவில் பெண்கள் ஒரு நாள் பிரதமராக உயர முடியும் என்று துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது தெரிவித்துள்ளார். எவ்வாறாயினும், நாட்டின் நிர்வாகத்தில் மிக முக்கியமான பாத்திரங்களை வகிப்பதற்கு முன்னர் இந்த செயல்முறை சிறிது நேரம் ஆகக்கூடும் என்று முன்னாள் பிரதமர் கணித்துள்ளார்.

வளர்ந்த நாடுகளில் இது (பெண் பிரதமர்) நடப்பதை நாங்கள் காண்கிறோம். மேலும் பெண்களுக்கு தலைமைப் பாத்திரங்களை வழங்குவதில் நாங்கள் முதன்மையானவர்கள்.

ஒருவேளை (தற்போது) அவர்கள் பிரதமராக வராமல் போகலாம், ஆனால் ஏற்கனவே (பெண்கள்) கடும் பொறுப்புகளுடன் மிக உயர்ந்த பதவிகளை வகிக்கிறார்கள். உண்மையில், அவர்கள் ஒரு சிறந்த வேலையைச் செய்து வருகின்றனர். என்று அவர் ஒரு பேச்சு நிகழ்ச்சியில் கூறினார் வளர்ச்சியில் உள்ள பெண்கள் குறித்து திங்களன்று (ஜனவரி 25) அவரது அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்பட்டது.

டாக்டர் மகாதீர், பெண்கள் பரந்த அறிவைக் கொண்டுள்ளனர் மற்றும் அனுபவத்துடன் பணக்காரர்களாக உள்ளனர், இது தேசத்தைக் கட்டியெழுப்பும் பணியில் முக்கிய பங்களிப்பாளர்களாக அமைகிறது.

“(உண்மையில்), பெண்கள் பல்கலைக்கழகங்களில் அதிக எண்ணிக்கையிலான மாணவர்களை உருவாக்குகிறார்கள். மேலும் அவர்கள் அங்கு பல நடவடிக்கைகளிலும் பங்கேற்கிறார்கள், சிலர் வெளிநாடுகளில் கூட அவர்களைப் பின்தொடர்கிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். மேலும் பெண்கள் தங்கள் பணிகளை இன்னும் தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ள முனைகிறார்கள். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here