பிப்.5 முதல் 18ஆம் தேதி வரை எம்சிஓ நீட்டிப்பு

புத்ராஜெயா: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு  பிப்ரவரி 5 முதல் பிப்ரவரி 18 வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், சரவாக் தவிர அனைத்து மாநிலங்களும் சி.எம்.சி.ஓ.வின் கீழ் வைக்கப்படும் என்றார்.

அனைத்து மாநிலங்களிலும் தினசரி கோவிட் -19 சம்பவங்கள் அதிகமாக இருப்பதாகவும், தொற்று விகிதங்களும் அதிகமாக இருப்பதாகவும் சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்ததைத் தொடர்ந்து இதை நீட்டிக்க அரசாங்கம் முடிவு செய்துள்ளது என்றார்.

இதைத் தொடர்ந்து, தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் சிறப்புக் கூட்டம் MCO ஐ பிப்ரவரி 5 முதல் பிப்ரவரி 18 வரை நீட்டிக்க ஒப்புக் கொண்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

தற்போதைய MCO பிப்ரவரி 4 ஆம் தேதியுடன் முடிவடைகிறது. சரவாக் நிபந்தனை MCO இன் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here