நாடாளுமன்ற உறுப்பினருக்கு 10 மில்லியன் வழங்கப்படவில்லை

PAKATAN HARAPAN - (PARTI KEADILAN ) P.141 - SEKIJANG NATRAH ISMAIL

புத்ராஜெயா: 10 மில்லியன் தொகை வழங்கப்படவில்லை என்று விசாரணைகள் கண்டறிந்ததை அடுத்து, ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  திசையை மாற்ற லஞ்சம் வழங்கியதாகக் கூறப்படும் வழக்கில் “அடுத்த நடவடிக்கை இல்லை” (NFA) எடுக்கப்பட வேண்டும் என்று வழக்குரைஞர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர் என்று மலேசிய எதிர்ப்பு ஊழல் ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி). தெரிவித்துள்ளது.

தலைமை ஆணையர் டத்தோ ஶ்ரீ அசாம் பாக்கி, பி.கே.ஆரின் செக்கிஞ்ஜான் நட்ரா இஸ்மாயில் அவர்களுக்கு 10 மில்லியன் லஞ்சம் வழங்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பான விசாரணை ஆவணங்கள் சமீபத்தில் நிறைவடைந்துள்ளன. மேலும் அடுத்த நடவடிக்கைகளை தீர்மானிக்க வழக்குரைஞர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டன.

(விசாரணை) கோப்பு துணை அரசு வக்கீல்களுக்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்டது, அவர்கள் அதை கவனித்தனர். இந்த வழக்கில் எந்த குற்றச் செயலும் இல்லை என்ற முடிவுக்கு அவர்கள் வந்தார்கள். இது NFA என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மார்ச் 18) தி ஸ்டாரிடம் கூறினார்.

நட்ரா ஒரு அறிக்கையை தாக்கல் செய்த பின்னர், எம்.ஏ.சி.சி விசாரணையைத் தொடங்கியதாக அசாம் கூறினார். விசுவாசத்தை மாற்றுவதற்கு அவர் தூண்டப்பட்டதாகக் கூறினார்.

இந்த விவகாரத்தை விசாரித்த பின்னர், அவருக்கு RM10mil எதுவும் வழங்கப்படவில்லை என்று நாங்கள் தீர்மானித்தோம். இதை நான் தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறேன்.!ஏனெனில் அது (பணம்) முக்கிய பிரச்சினை. அவளுக்கு வழங்கப்படும் பணம் போன்ற எதுவும் இல்லை என்றார்.

மார்ச் 4 ஆம் தேதி, நட்ரா தன்னை அணுகியதாகவும், கட்சிகளை மாற்றவும், பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தை ஆதரிக்கவும் முன்வந்ததாகவும் கூறினார். மார்ச் 3 ஆம் தேதி தன்னை இரண்டு நபர்கள் அணுகியதாக நட்ரா ஒரு அறிக்கையில் கூறியிருந்தார், அதில் ஒரு டத்தோ ஶ்ரீ  தலைப்பு கொண்டவரும் தொடர்பு என்று கூறியிருந்தார்.

இந்த வழக்கு தொடர்பாக நட்ரா உட்பட நான்கு நபர்களின் அறிக்கைகள் எம்.ஏ.சி.சி ஜோகூரால் பதிவு செய்யப்பட்டன.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here