வெளி மாநிலம் செல்ல போலீஸ்காரர் என்று தன்னை அடையாளப்படுத்திக் கொண்ட ஆடவர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயண அனுமதி பெறும் முயற்சியில் மூத்த போலீஸ்காரராக தன்னை அடையாளப்படுத்திக் கொண்ட 65 வயது நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

இந்த நபர் வெள்ளிக்கிழமை (மே 7) இரவு 9 மணியளவில் பெட்டாலிங் ஜெயா காவல் நிலையத்திற்கு சென்றதாக பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி. உதவி ஆணையர் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் தெரிவித்தார்.

அனுமதியைப் பெற விரும்பிய அந்த நபர், அவர் ஒரு ‘டத்தோ’ தலைப்புடன் ஏ.சி.பி பதவியில் உள்ள ஒரு போலீஸ் அதிகாரி என்று கூறினார். அவர் தனது மொபைல் போனில் சேமித்து வைக்கப்பட்ட சீருடையில் ஒரு புகைப்படத்தைக் கூட காட்டினார்.

இருப்பினும், அவர் ஒரு மூத்த போலீஸ்காரர் என்பதற்கான பிற ஆதாரங்களைக் காட்டத் தவறிவிட்டார் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 9) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். மூத்த போலீஸ்காரர் எனக் கூறி அதிகார அட்டை காட்டத் தவறியதால் சந்தேக நபர் பின்னர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

அவரும் ஒரு நாள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டார், நாங்கள் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 170 ன் கீழ் இது குறித்து விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார். ஏ.சி.பி. முகமட் ஃபக்ருதீன் ஒரு அரசு ஊழியராக காட்டிக் கொள்வது கடுமையான குற்றம் என்று கூறினார்.

மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயண அனுமதிகளைப் பெறுவதற்கு ஆவணங்களை பொய்யுரைத்தவர்கள் மீது நாங்கள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்போம். கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) பொதுமக்கள் கடைப்பிடிக்க முடியும் என்று நம்புகிறோம். இதனால் வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here