ஸ்டுடியோவில் திரைப்படம், நாடகம், ஆவணப்படம், அனிமேஷன் மற்றும் இசை தயாரிப்பு ஆகியவற்றுக்கு அனுமதி

கோலாலம்பூர்: ஸ்டுடியோவில் திரைப்படம், நாடகம், ஆவணப்படம், அனிமேஷன் மற்றும் இசை தயாரிப்பு ஆகியவற்றுக்கான படப்பிடிப்பு நடவடிக்கைகள் இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு காலத்தில் அனுமதிக்கப்படுகின்றன. எம்சிஓ புதன்கிழமை (மே 12) முதல் ஜூன் 7 வரை நாடு முழுவதும் நடைமுறைக்கு வந்தது.

மலேசிய தேசிய திரைப்பட மேம்பாட்டுக் கழகம் (ஃபினாஸ்) ஒரு அறிக்கையில், படப்பிடிப்பு நடவடிக்கைகள் குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கையிலான பணியாளர்களுடன், பார்வையாளர்கள் இல்லாமல் அனுமதிக்கப்படுகின்றன, மேலும் சிறப்பு படப்பிடிப்பு சான்றிதழ் (எஸ்.பி.பி) க்கான அவர்களின் விண்ணப்பத்தின் முன் ஒப்புதலுடன், தரத்திற்கு இணங்க தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) அமைத்த படைப்புத் தொழிலுக்கான இயக்க நடைமுறைகள் (எஸ்ஓபி). இருப்பினும், MCO இன் போது திரையரங்கிற்கு அனுமதி இல்லை.

“டிரைவ்-த்ரூ சினிமா நடவடிக்கைகள் அனுமதிக்கப்படுகின்றன. இது என்.எஸ்.சி அமைத்த எஸ்ஓபிக்கு இணங்கவும், நோய் தடுப்பு நெறிமுறைகள், சுகாதாரத் திரையிடல்கள், வளாகத்தின் சுகாதாரம் மற்றும் கிருமி நீக்கம், உடல் ரீதியான தூரம், தொழிலாளர்களின் பாதுகாப்பு நடைமுறைகள் மற்றும் அவசரகால பதில் பற்றிய அனைத்து வழிகாட்டுதல்களுக்கும் உட்பட்டது.

SOP மற்றும் வழிகாட்டுதல்கள் பற்றிய விவரங்களை www.mkn.gov.my இல் பெறலாம். கடந்த திங்கட்கிழமை, பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் நாட்டில் கோவிட் -19 வழக்குகள் அண்மையில் அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து நாடு தழுவிய எம்.சி.ஓ 3.0 செயல்படுத்தப்படுவதாக அறிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here