எஸ்ஓபியை மீறிய தனிநபர்களுக்கு 30 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதமா? போலீஸ் மறுப்பு

சிரம்பான்: போலீஸ் நடவடிக்கையில் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வந்த ஒரு படத்தை போலீஸ் மறுத்துள்ளனர். இதில் 2021 ஹரி ராயா எடில்ஃபிட்ரி நிலையான இயக்க நடைமுறையை மீறியதற்காக தனிநபர்களுக்கு RM30,000 தொகை வழங்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

நீலாய் காவல்துறைத் தலைவர், சூப்பிரட்ணெட் மொஹமட் பாஸ்லி அப் ரஹ்மான் கூறுகையில், நிலாயில் நிலாய் இம்பியனில் உள்ள ஒரு வீட்டுப் பகுதியில் நேற்று எடில்ஃபிட்ரியின் முதல் நாளில் வீடு வீடாக ஆய்வு செய்யப்பட்டது.

படம் ஒரு கூட்டு நடவடிக்கை என்று பொய்யாக விளக்கம் அளிக்கப்பட்டது. உண்மையான நிகழ்வில், அப்பகுதியில் உள்ள எடில்ஃபிட்ரி எஸ்ஓபியில் வசிப்பவர்களிடையே இணக்கம் இருக்கிறதா என்று சோதிக்க போலீசார் ஊடகங்களுடன் ஆய்வு மேற்கொண்டனர்.

ஆய்வில், மக்களிடையே மிக உயர்ந்த இணக்க விகிதம் இருப்பதை நாங்கள் கண்டறிந்தோம், மேலும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) விதித்தபடி எஸ்ஓபியின் மீறல் எதுவும் இல்லை என்று பெர்னாமாவை இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

சமூக தளங்களில் படத்தைப் பரப்புவதையோ அல்லது தவறான செய்திகளைப் பகிர்வதையோ நிறுத்துமாறு முகமட் பாஸ்லி மக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here