செமோரில் தென்னாப்பிரிக்காவின் மாறுபாடான கொரோனா தொற்றா? மறுக்கிறார் சுகாதார அமைச்சகம்

ஈப்போ: செமோர் துணை மாவட்டத்தில் உள்ள பல வீட்டுப் பகுதிகள் மற்றும் கிராமங்களில் கோவிட் -19 தொற்று எளிதில் பரவக்கூடிய தென்னாப்பிரிக்காவின் மாறுபாடான தொற்று இருப்பதாக கூறியதை பேராக் சுகாதாரத் துறை மறுத்துள்ளது.

வாட்ஸ்அப் வழியாக செய்தியாளர்களுக்கு ஒரு குறுகிய பதிலில், பேராக் சுகாதார இயக்குனர் டத்தோ டாக்டர் டிங் லே மிங் இந்த விஷயத்தில் எந்த உண்மையும் இல்லை என்று கூறினார். வைரலாகிவிட்ட தலைப்பில் ஒரு செய்தியைப் பற்றி கருத்து கேட்கும்போது “போலி செய்தி” என்று அவர் கூறினார்.

ஆர்.பி.டி தவாஸ் தம்பஹான், தாமான் செமோர் ரியா, தாமான் மாஸ் பாரு, டேசா செமோர் இம்பியன், தாமான் பெர்டுவா, தாமான் கிளெபாங் ஜெயா ஆகிய இடங்களில் தென்னாப்பிரிக்க வேரியண்ட்டில்  தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக செமோர் பெங்குலு கூறிய செய்தி தெரிவிக்கிறது. த

குடியிருப்பாளர்கள் மற்றும் கிராமவாசிகள் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை கவனிக்க வேண்டும் என்றும் அது வலியுறுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here