பல்கலைக்கழக மாணவர் நீரில் அடித்து செல்லப்பட்டாரா?

ஈப்போ: ஊத்தான் மெலிந்தாங் உள்ள கம்போங் டெபிங் ரபாக் அருகே வலுவான நதி நீரோட்டங்களால் ஒரு பல்கலைக்கழக மாணவர் நீரில் மூழ்கி அஞ்சுவதாக அஞ்சப்படுகிறது.

செவ்வாய்க்கிழமை (மே 25) மாலை 5.30 மணியளவில் நீரில் மூழ்கி தனது 15 வயது சகோதரனை மீட்ட பின்னர் 21 வயது இளைஞன் அடித்துச் செல்லப்பட்டதாக ஹிலீர் பேராக் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அஹ்மட் அட்னான் பாஸ்ரி தெரிவித்தார்.

அவர்கள் சுங்கை பேராக்கில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​ஒரு வலுவான நீரோட்டம்  இளைய சகோதரை அடித்து சென்றபோது மூத்த சகோதரர் அவரைக் காப்பாற்ற முயன்றார். அவர் அடித்துச் செல்லப்படுவதற்கு முன்பு அவரை தண்ணீரிலிருந்து வெளியேற்ற முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

ஏ.சி.பி அஹ்மட் அட்னான் மேலும் கூறுகையில், மாணவனின் தம்பியை சில கிராமவாசிகள் அருகிலேயே இருந்த படகில் மீட்டனர். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரை கண்டுபிடிக்க மாலை 6 மணியளவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கூறினார்.

வானம் இருட்டாகிவிட்டதால் நாங்கள் இரவு 9 மணிக்கு நிறுத்த வேண்டியிருந்தது, புதன்கிழமை (மே 26) காலை 7 மணிக்கு எங்கள் நடவடிக்கைகளை மீண்டும் தொடங்கினோம் என்று அவர் கூறினார். தேடல் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here