டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல் தலைமையகத்தின் 10ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த ஆடவருக்கு காயம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஏர் கண்டிஷனிங் பராமரிப்பு செய்யும் போது டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல் தலைமையகத்தின் (ஐபிடி) 10ஆவது மாடியில் இருந்து தவறி ஒருவர் காயமடைந்தார்.

மாலை 6 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், விசாரணை கவுண்டரில் கடமையில் இருந்த அதிகாரிகள் வரவேற்பை அறைக்கு (பயனர்கள் அமரும் இடம்) வெளியே இருந்து ஒரு இரைச்சல் கேட்டதாக டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் மொஹமட் ஜைனல் அப்துல்லா தெரிவித்தார். பரிசோதனையின் முடிவுகள் ஐ.பி.டி. டாங் வாங்கியின் வரவேற்பு அறைக்கு வெளியே தரையில் கிடந்த ஒரு நபரின் உடலில் காயங்களுடன் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

டாங் வாங்கி ஐபிடி கட்டிடத்தின் 10 வது மாடியில் ஏர் கண்டிஷனிங் பராமரிப்பு செய்யும் போது சம்பந்தப்பட்ட நபர் விழுந்தார் என்று ஹரியன் மெட்ரோ அறிக்கையின்படி அவர் நேற்று தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவரை கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்ப ஆம்புலன்ஸ் வரவழைக்கப்படதாக் போலீசார் தெரிவித்தனர்.

பொதுமக்கள்  இச்சம்பவம் தொடர்பான எந்த படங்களையும் வீடியோக்களையும் அனுப்ப வேண்டாம் என்று பொதுமக்களிடம் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here