புதிய துணை காவல்துறை ஆய்வாளராக டத்தோ ஶ்ரீ மஸ்லான் லாசிம் நியமனம்

புத்ராஜெயா:  புதிய காவல்துறை துணை ஆய்வாளராக டத்தோ ஶ்ரீ மஸ்லான் லாசிம் பொறுப்பேற்று இருக்கிறார். இந்த நியமனத்திற்கு மாமன்னர் ஒப்புதல் அளித்துள்ளார். இது இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) முதல் நடைமுறைக்கு வரும்.

59 வயதான மஸ்லான் தற்போது புக்கிட் அமன் லாஜிஸ்டிக்ஸ் மற்றும் தொழில்நுட்ப துறை இயக்குநராக பணியாற்றி வருகிறார். இந்த பதவியை அவர் கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் முதல் வகித்து  வருகிறார்.

அதற்கு முன்பு அவர் கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவராக இருந்தார். அலோர் ஸ்டாரில் பிறந்த மஸ்லானின் நியமனம் நாட்டின் மூத்த காவல்துறை அதிகாரிகளில் யாருக்கு பதவி  என்ற ஊகத்தை ஒரு முடிவுக்கு கொண்டு வருகிறது. மே 4 ஆம் தேதி டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி சிறந்த காவல்துறை பதவிக்கு உயர்த்தப்பட்டதிலிருந்து அடுத்த பதவி காலியாக இருந்தது.

உள்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் வெள்ளிக்கிழமை மஸ்லானுக்கு தனது நியமனக் கடிதத்தை வழங்கினார். துணை உள்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் முகமது சைட் மற்றும் உள்துறை அமைச்சகத்தின் மூத்த அதிகாரிகளும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here