வீட்டில் இருந்து காணாமல் போன 2 வயது சிறுவன் கடல்பகுதியில் இருந்து சடலமாக மீட்பு

கோத்த கினபாலு: புலாவ் பாயைச் சேர்ந்த கிராமவாசிகள் இரண்டு வயது சிறுவனின் உடல் சனிக்கிழமை (ஜூலை 10) காலை கடலில் மிதந்ததாக மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் (எம்.எம்.இ.ஏ) தெரிவித்துள்ளது. முகமட் ஃபாருல் இமான் ஃபேரஸின் என்ற சிறுவனின் உடல் தீவின் வடக்கே சுமார் ஒரு கடல் மைல் தொலைவில்  மிதப்பதைக் கண்டதாகக் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 9) பிற்பகல் சிறுவன் வீட்டில் இருந்து காணாமல் போனது குறித்து அதிகாரிகள் எச்சரிக்கை விடுத்ததை அடுத்து மொஹமட் ஃபேருலின் உடலைக் கண்டுபிடித்ததாக சண்டகன் மண்டல எம்.எம்.இ.ஏ கடல்சார் கேப்டன் ஜைனுடின் மொஹட் ஜுகி தெரிவித்தார்.

எம்.எம்.இ.ஏ, போலீஸ், கடற்படை, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மற்றும் சிவில் பாதுகாப்புப் படையின் ஐந்து கடல் பகுதியை உள்ளடக்கிய 27 சதுர கடல் மைல்கள் சம்பந்தப்பட்ட ஐந்து துறைகளில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது என்றார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் இன்று (சனிக்கிழமை) காலை கிராமவாசிகளால் மிதந்து கிடந்ததுடன், பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினரிடம் சரிபார்ப்புக்காக அனுப்பப்பட்டது. சடலம் அவரது தந்தையால் பிரதான நிலத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டு மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது  என்று அவர் மேலும் கூறினார் .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here