சாலைத் தடுப்புகளில் இருந்து 4,839 வாகனங்கள் திரும்பி செல்ல உத்தரவிடப்பட்டன

மொத்தம் 4,839 வாகனங்கள் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 16) சாலைத் தடுப்புகளில் இருந்து  திரும்பி செல்ல உத்தரவிடப்பட்டுள்ளன. இது தேசிய மீட்புத் திட்டம் (பிபிஎன்) அமல்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து மிக அதிகமான எண்ணிக்கையாகும் என்று துணைப் பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

திரும்பிச் செல்ல உத்தரவிடப்பட்டவர்கள் Hari Raya Aidiladha  கொண்டாடுவதற்காக தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குச் செல்வதாக நம்பப்படுகிறது என்றார். மாநிலங்களை  கடந்து  தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குத் திரும்ப முயற்சிக்கும் மற்றும் அவர்களின் அறிவுறுத்தல்களுக்குக் கீழ்ப்படியாத எந்தவொரு நபருக்கும் எதிராக காவல்துறை கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கும் என்றார்.

நேற்று, 381,952 வாகனங்களை நாடு தழுவிய அளவில் சாலைத் தடைகளில் போலீசார் ஆய்வு செய்தனர். செவ்வாயன்று (ஜூலை 20) எயிலாதா கொண்டாட்டத்திற்கு முன்னதாக, மாநிலங்களை கடக்க பொதுமக்களை அனுமதிக்க வேண்டாம் என்ற அரசாங்கத்தின் முடிவு, கொண்டாட்டத்துடன் தொடர்புடைய சமூகக் கொத்துகளிலிருந்து நேர்மறையான வழக்குகள் வெளிவருவதற்கான வாய்ப்பைக் கட்டுப்படுத்துவதாக இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

மே மாதத்தில் ஹரிராயா கொண்டாட்டத்தின் போது மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களால் அதிகரித்த தொற்று  மற்றும் கிளஸ்டர்களின் எண்ணிக்கை  அனைத்து தரப்பினருக்கும்  எஸ்ஓபியை  என்பதற்கான ஒரு பாடமாக இருக்க வேண்டும் என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத் தடை மற்றும் தொற்றுநோய்களின் போது பண்டிகைகளை கொண்டாடுவதற்கும் தடை விதிக்கப்படுவது, உங்கள் பெற்றோர்களையும் குடும்பத்தினரையும் நாங்கள் நேசிப்பதில்லை என்று அர்த்தமல்ல. மாறாக, உங்கள் அன்புக்குரியவர்களைப் பாதுகாப்பதற்காக இது மிகவும் பொறுப்பான தேர்வாகும் என்று அவர் கூறினார்.

மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணையின் (EMCO) முன்னேற்றம் குறித்து, துணை பிரதமர், ஜூலை 20 முதல் ஆகஸ்ட் 2 வரை சபா, சரவாக், கிளந்தான் மற்றும் பேராக் ஆகிய இடங்களில் உள்ள 14 பகுதிகளில் இ.எம்.சி.ஓ. செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here