நாடாளுமன்ற கூட்டத்தின் சிறப்பு அமர்வின் இறுதி நாளை நிறுத்த கோவிட் -19 ஐ ஒரு சாக்காகப் பயன்படுத்தாதீர் என்கிறது பக்காத்தான் ஹரப்பான்

நாடாளுமன்றத்தில் கோவிட் -19 தொற்று காரணமாக திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) சிறப்பு கூட்டத்தின் இறுதி நாளை ஒத்திவைக்க ஒரு காரணமாக கூற வேண்டாம் என்று என்று பக்காத்தான் ஹரப்பான்  உச்சமன்ற உறுப்பினர்கள்  கூறுகிறனர்.

திங்களன்று பாராளுமன்ற கதவுகளை மூடுவதற்கு சுகாதார அமைச்சு உள்ளிட்ட அரசு நிறுவனங்கள் மற்றும் அமைச்சகங்களை தவறாகப் பயன்படுத்துவதை எதிர்த்து பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசை எச்சரித்தது.

சனிக்கிழமை (ஜூலை 31) ஒரு அறிக்கையில், கடந்த வாரம் நாடாளுமன்றத்தில் குறிப்பிடத்தக்க எண்ணிக்கையிலான கோவிட் -19 தொற்று இல்லை என்று கவுன்சில் கூறியது. சுகாதார தலைமை இயக்குநர் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா நாடாளுமன்றத்தில் நேர்மறை விகிதம் 0.9%ஆக இருப்பதாக தெரிவித்தார்.

உலக சுகாதார நிறுவனம் (WHO)  சோதனைக்காக நிர்ணயித்துள்ள  5% விகிதம் என்று அது கூறியுள்ளது. எனவே, திங்களன்று திட்டமிடப்பட்ட நாடாளுமன்ற கூட்டத்தை ஒத்திவைப்பதற்கோ அல்லது மூடுவதற்கோ கோவிட் -19 பரவும் பிரச்சினை காரணமாக இருக்க முடியாது.

நாடாளுமன்றம்  1%க்கும் குறைவான உறுதி செய்யப்பட்ட  விகிதத்தில் மூடப்பட்டால், அது மீண்டும் நடைபெறாததற்கு அதிக வாய்ப்பு உள்ளது, ஏனெனில் கோவிட் -19 மலேசியாவில் மட்டுமல்ல, உலகம் முழுவதும் தொடர்ந்து பரவி வருகிறது.

மேற்கண்ட செய்தி அறிக்கையை பிகேஆர் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வா இப்ராகிம், பார்ட்டி அமானா நெகாரா தலைவர் முகமது சாபு மற்றும் டிஏபி பொதுச் செயலாளர் லிம் குவான் எங் ஆகியோர் வெளியிட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here