போலீசாரின் மாட் ரெம்பிட் பந்தய சோதனை திருடனை கைது செய்ய வழிவகுத்தது

தலைநகரில் மாட் ரெம்பிட் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகளுக்கு எதிரான ஒரு போலீஸ் நடவடிக்கையின் போது சந்தேகத்திற்குரிய திருடனை கைது செய்ய வழிவகுத்தது. மாநகர போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் ஷரிஃபுதீன் முகமது சல்லே ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 5) வெளியிட்ட அறிக்கையில், ஜாலான் துன் ரசாக்கில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

முன்பு ஒரு மோட்டார் வாகனத்தை திருடியதாக 27 வயதான ஒரு நபர் அங்கு நடந்த போக்குவரத்து நடவடிக்கையின் போது பிடிபட்டார். சந்தேகநபர் மூன்று முன் குற்றங்களை கொண்டிருந்தார், மேலும் அவர் போலீசாரால் தேடப்பட்டு வந்த நபராக இருந்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். இந்த நடவடிக்கையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை ஜாலான் கூச்சிங்கில் மூன்று மாட் ரெம்பிட் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஏசிபி ஷரிபுதீனின் கூற்றுப்படி, 18 முதல் 20 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று ஆண்கள் தங்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களில் ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்து, ஒருவருக்கொருவர் பந்தயத்தில் சாலையில் “சூப்பர்மேன்” சண்டைகள் செய்தனர். செயல்பாட்டில் மொத்தம் 896 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன. 19 மோட்டார் சைக்கிள்கள் மாற்றியமைக்கப்பட்ட வெளியேற்றத்திற்காக பறிமுதல் செய்யப்பட்டன என்று அவர் மேலும் கூறினார். பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பைக்குகளை சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை ஆய்வு செய்து, உரிமையாளர்களை வாகனங்களை இயல்பு நிலைக்குத் திருப்பித் தருமாறு அறிவுறுத்தப்படும்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here