போலீஸ்காரரின் மோட்டார் சைக்கிள் மோதி பாதசாரி மரணம்

பத்து பகாட்டில் திங்களன்று (செப்டம்பர் 13)  சாலையைக் கடக்கும்போது மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த போலீஸ்காரர் ஒருவர் மீது மோதியதில் 46 வயதான பாதசாரி இறந்தார்.பத்து பகாட் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் இஸ்மாயில் டோலா, பாதிக்கப்பட்ட ஆங் ஹுய் யின், கம்போங் 6 காலான் குளுவாங்-பத்து பகாட் வழியாக சாலையை கடக்கும்போது காலை 7.45 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

53 வயதான போலீஸ்காரர்  பாரிட் ராஜாவிலிருந்து பத்து பகாட்டில் வேலைக்குச் சென்றுகொண்டிருந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரை மோதினார். இந்த விபத்தில் அவர் பலத்த காயமடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

பத்து பகாட் போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த போலீஸ்காரரும் பலத்த காயமடைந்தார் என்று அவர் கூறினார். போலீஸ்காரர் இங்கு மருத்துவ சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனை சுல்தானா நோரா இஸ்மாயிலுக்கு அனுப்பப்பட்டார். ஏசிபி இஸ்மாயில் விபத்தின் போது தூறிக்கொண்டிருந்ததாக கூறினார்.

சாலை விதிமுறைகளைக் கடைப்பிடிக்கும் போது சாலைப் பயனர்கள் பாதசாரிகளுக்கு எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும் என்றும், குறிப்பாக சாலையைக் கடக்கும்போது கவனமாக இருக்குமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here