தடுப்புக் காவலில் இருந்தபோது மரணமடைந்த கணபதியின் மரணம் குறித்து விசாரிக்க அனுமதி – மக்களவையில் தகவல்

பால் விநியோகஸ்தர் ஏ.கணபதியின் மரணம் குறித்து விசாரணை நடத்த காவல்துறை ஒப்புதல் அளித்தது என்று உள்துறை அமைச்சர்  ஹம்சா ஜைனுடின் தெரிவித்தார். ஜெலுத்தோங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஆர்எஸ்என் ராயருக்கு மக்களவையின் அளித்த பதிலில், காவல்துறையினர் தங்கள் விசாரணையை முடித்துவிட்டதாகவும், இந்த வழக்கை சிலாங்கூர் வழக்கறிஞர் இயக்குநருக்கு பரிந்துரைத்ததாகவும் கூறினார். விசாரணை மீதான முடிவு ஜூலை 12 அன்று பெறப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

அதைத் தொடர்ந்து, ஆகஸ்ட் 30 ஆம் தேதி ஷா ஆலமில் உள்ள பிரேத பரிசோதனை குறித்து நீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்காக போலீசார் விண்ணப்பித்தனர் என்று அவர் கூறினார். பிப்ரவரி 24 அன்று கணபதி தடுத்து வைக்கப்பட்டு, இரண்டு குற்ற வழக்குகளின் விசாரணைக்கு உதவ தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டார். தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்தபோது பழைய காயங்களுக்காக  சிகிச்சை பெறுவதற்காக அவர் செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார்.

கணபதிக்கு necrotising fasciitis  இருந்ததாகவும், அவரது வலது காலில் இரத்த ஓட்டம் இல்லை என்றும், இது மூட்டு துண்டிக்கப்படுவதற்கு வழிவகுத்தது என்றும் போலீசார் தெரிவித்தனர். மருத்துவமனையின் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வந்த அவர் ஏப்ரல் 18 அன்று இறந்தார். பாதுகாப்பு காவலர் சிவபாலன் சுப்பிரமணியம், 21 வயது சுரேந்திரன் சங்கர் மற்றும் லோரி ஓட்டுநர் உமர் பரூக் அப்துல்லா ஆகியோரின் மரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்றும் ஹம்சா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here