கோவிட் -19 தடுப்பூசிகளை மறுக்கும் ஆசிரியர்கள் இடமாற்றம் செய்யப்படலாம் என்று கல்வி அமைச்சர் தகவல்

கோவிட் -19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போட மறுக்கும் ஆசிரியர்கள் மாணவர்களின் கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் (PdP) செயல்முறை பாதிக்கப்படுமாயின் வேறு இடங்களுக்கு மாற்றப்படலாம். மூத்த அமைச்சர் (கல்வி) டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறுகையில், மாணவர்களின் பாதுகாப்பு நலன் கருதி, ஆசிரியர்களை  மாற்றுவதே தீர்வு என்று கூறினார்.

முன்பு, தடுப்பூசி போடாத ஆசிரியர்கள் நேருக்கு நேர் கற்பிக்க முடியவில்லை ஆனால் பள்ளியில் இருக்க வேண்டும். அங்கு அவர்கள் ஒரு சிறப்பு இடத்தில் வைக்கப்பட்டு பணிகள் வழங்கப்பட வேண்டும். எனினும், இந்தத் தரவுகளைப் பார்த்தால், குறிப்பிட்ட பாடசாலைகளில் அதே பாடங்களைக் கற்பிப்பதைத் தடுக்கும் ஆசிரியர்கள் இருப்பதை நாங்கள் காண்கிறோம். எனவே இந்த சூழலில் நாம் எவ்வாறு தொடர்ந்து கையாளலாம்  என்பது குறித்து  ஆலோசிக்க வேண்டும் லங்காவி தொழிற்கல்வி கல்லூரிக்குச் சென்ற பிறகு அவர் செய்தியாளர்களிடம் இன்று கூறினார்.

இந்தப் பிரச்சினை நீடிக்க அனுமதிக்கப்படக் கூடாது என்றும், அதைத் தீர்க்க மாநிலங்களுக்கு இடையேயான இடமாற்றங்கள் மேற்கொள்ளப்படலாம் என்றும் அவர் கூறினார். ஆரம்ப கட்டங்களில் கூட, தடுப்பூசி போட மறுத்த ஆசிரியர்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டு, அவர்களின் ஜப்களைப் பெற போதிய அவகாசம் வழங்கப்பட்டதாக ராட்ஸி கூறினார்.

தடுப்பூசி போட மறுத்த 2,500 ஆசிரியர்களில் இப்போது சுமார் 2,000 பேர் மட்டுமே எஞ்சியுள்ளனர். இது ஒரு சிறிய எண்ணிக்கையாகத் தோன்றலாம் ஆனால் எங்களால் இதைத் தொடர முடியாது. நாங்கள் உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

பொதுச் சேவைத் துறை உரிய நடவடிக்கை எடுக்க முடிவு செய்வதற்காக தனது அமைச்சகம் காத்திருக்கிறது என்றார். பதின்ம வயதினருக்கு தடுப்பூசி போடுவதில், அவர் இப்போது செயல்முறை பற்றி எந்த முடிவையும் எடுக்க முடியவில்லை என்றாலும் அது நன்றாகவும் ஒழுங்காகவும் நடப்பதாக தோன்றுகிறது. இளைஞர்களுக்கான தடுப்பூசி திட்டம் இப்போதுதான் தொடங்கியது. பெற்றோர்கள் ஏற்றுக்கொள்வதை நாங்கள் கண்காணித்து வருகிறோம். இதுவரை, நல்ல வரவேற்பு உள்ளது மற்றும் பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை தடுப்பூசி போட அனுப்ப உறுதியாக உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here