காணாமல் போன கோவிட் கண்காணிப்பில் இருந்த மூதாட்டி பள்ளத்தில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தார்

பத்து பஹாட்: இரவு முழுவதும் வீடு திரும்பாத 73 வயது மூதாட்டியின் உடல் கம்போங் பாரீட் பீடோங்கில் உள்ள பள்ளத்தில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தார்.

பெங்காரம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் பிர்தாஸ் அஹ்மத் கூறுகையில், அவசர அழைப்பைப் பெற்ற பின்னர் ஒரு குழுவை அனுப்பியபோது இறந்தவர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார். நாங்கள் அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, பாதிக்கப்பட்ட ஜம்யா அப்த் ஹலீம் ஐந்து அடி ஆழ பள்ளத்தில் இருந்தார். அவளுடைய உடலை எடுக்க எங்களுக்கு ஐந்து நிமிடங்கள் ஆனது.

பாதிக்கப்பட்ட நபர் கோவிட் தொற்று கண்காணிப்பில் இருந்ததால் நாங்கள் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு ஆடைகளை அணிய வேண்டியிருந்தது. மேலும் அவரது உடலை அடுத்த நடவடிக்கைக்காக போலீசில் ஒப்படைத்தோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கண்காணிப்பில் உள்ள ஒருவர், கோவிட் -19 க்கு சாத்தியமான வெளிப்பாட்டிற்காக விசாரணைக்கு உட்பட்ட நபருடன் நெருங்கிய தொடர்பு வைத்திருந்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here