பேட்மிண்டன் வீராங்கனை கிஷோனாவிற்கு எதிராக கருத்துரைத்த நபர் பெர்சத்துவில் இருந்து விலகினார்

தேசிய பேட்மிண்டன் வீராங்கனை எஸ்.கிஷோனாவுக்கு எதிராக  இன அவமதிப்பு விமர்சனம் செய்ததற்காக பெர்சத்து பிரிவுத் தலைவர் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்தார். இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டுத் துறை அமைச்சராக இருக்கும் பெர்சத்து துணைத் தலைவர் அகமது ஃபைசல் அஜுமு, பிரிவின் துணைத் தலைவர் தனது ராஜினாமா கடிதத்தை சமர்ப்பித்துள்ளார் என்று கூறினார்.

மலேசியாகினியின் கூற்றுப்படி, “அவர் பகிரங்க மன்னிப்பு கேட்பார்” என்று பைசல் கூறினார். உத்துசான் மலேசியா, கிளந்தான் பாசீர் புத்தே பிரிவுத் தலைவர்  போர்ஹான்தீன் ஃசே ரஹீம்,  இந்திய சமூகத்தை அவமதிக்கும் எண்ணம் இல்லை என்றும்  தனது கருத்துக்காக மன்னிப்பு கேட்டதாக கூறினார்.

இது ஒரு தவறு மற்றும் விளைவுகளைப் பற்றி யோசிக்காமல் நான் அதைச் செய்தேன். நான் சொன்னதை திரும்பப் பெறுகிறேன் மற்றும் அனைத்து மலேசியர்களிடமும், குறிப்பாக பதிவினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களிடம் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன். நான் என் நடத்தையை மேம்படுத்துவேன் என்று அவர் கூறினார்.

“போர்ஹான்ர்தீன் ஃசே ரஹீம்” என்ற முகநூல் பயனரின் கருத்தின் ஸ்கிரீன் ஷாட்கள் வைரலான பிறகு சர்ச்சை எழுந்தது. தரக்குறைவான கருத்துக்களை தெரிவித்ததில், அந்த நபர் மலேசியாவின் பேட்மிண்டன் அசோசியேஷன் (பிஏஎம்) எந்த தோட்டத்திலிருந்து கிஷோனாவை நியமித்தது என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

சிரம்பானைச் சேர்ந்த கிஷோனா செல்வதுரை 23, பின்லாந்தின் வந்தாவில் நடந்த சுடிர்மான் கோப்பை கலப்பு அணி சாம்பியன்ஷிப்பின் அரையிறுதிக்குள் நுழைந்த மலேசிய அணி சேர்ந்தவராவார்.  மலேசியா இந்தோனேசியாவை வெள்ளிக்கிழமை 3-2 என்ற கணக்கில் தோற்கடித்தது. ஆனால் கிஷோனா 22-20, 18-21, 21-19 என்ற கணக்கில் கிரிகோரியா மரிஸ்கா துன்ஜங்கிற்கு எதிரான தனது ஒற்றையர் போட்டியில் தோற்றார்.

இன்று முன்னதாக, ஃபைசல் தனக்கு எதிராக இன அவதூறு பயன்படுத்தப்பட்டதை கண்டித்துள்ளார். அது ஏற்கத்தக்கது அல்ல, குறிப்பாக மதிப்புமிக்க போட்டியில் மலேசியாவை பெருமைப்படுத்த வீரர் கடுமையாக போராடினார். பேட்மிண்டன் சங்கமும் இனவாதக் கருத்துக்களைக் கண்டித்துள்ளது.அதே நேரத்தில் MIC இளைஞர் காவல்துறை அறிக்கையை தாக்கல் செய்துள்ளது. இது குறித்து விசாரணை நடத்த வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here