போதைப்பொருள் கடத்தியதாக இரு வெளிநாட்டினர், மலேசிய பெண் என மூவர் மீது தனித்தனியாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது

ஈப்போவில் 62 கிலோ கஞ்சா மற்றும் 161 கிராம் “Yaba” மாத்திரைகளை கடத்தியதாக வியாழக்கிழமை (அக்டோபர் 14) இரு வெளிநாட்டினர் உட்பட மூன்று தனிநபர்கள் மீது தனித்தனியாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இந்திய பிரஜையான நாராயணன் லோகநாதன் 42; இந்தோனேசியாவைச் சேர்ந்த 21 வயதான புடெரி அடேலியா மற்றும் உள்ளூர் பெண் எம்.ஹேமமலானி 26; மாஜிஸ்திரேட் நூர் மெலடி டயானா அப்துல் வஹாப் முன்பு குற்றச்சாட்டுகளைப் படித்த பிறகு புரிந்து கொண்டார்.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, நாராயணன் அக்டோபர் 4 ஆம் தேதி மாலை 5.15 மணியளவில் இங்குள்ள பண்டார் லஹாட் பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 62 கிலோ கஞ்சா கடத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் புடேரி அடேலியா மற்றும் ஹேமமலானி ஆகியோருடன் சேர்ந்து 161 கிராம் கடத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அதே பகுதியில் மற்றும் அதே நாளில் மற்றொரு வீட்டில் மாலை 5.30 மணிக்கு யாபா மாத்திரைகளை கடத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அவர்கள் மீது கட்டாயமாக மரண தண்டனை விதிக்கப்படும் ஆபத்தான மருந்துச் சட்டம் 1952 ன் பிரிவு 39B (1) (a) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here