2022ஆம் ஆண்டுக்கான வரவுசெலவுத் திட்டத்தில் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர் பற்றாக்குறை பிரச்சினைக்கு தீர்வு காணப்படும்

வரவுசெலவுத் திட்டம் 2022 இல் பல்வேறு துறைகள் எதிர்கொள்ளும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர் பற்றாக்குறை பிரச்சினையை அரசாங்கம் தீர்க்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. துணை நிதி அமைச்சர் I முகமட் ஷாஹர் அப்துல்லாஅமைச்சகத்திற்கு தொழிலாளர்கள் பற்றாக்குறை குறித்து பல துறைகள் கவலை தெரிவித்ததாக கூறினார்.

வரும் வெள்ளிக்கிழமை (அக் 29) பட்ஜெட் 2022 பட்ஜெட் தாக்கல் செய்யப்படும். 2022 பட்ஜெட் என்பது பட்ஜெட் 2021 மற்றும் இதற்கு முன்னர் அறிவிக்கப்பட்ட எட்டு ஊக்குவிப்பு பொருளாதார தொகுப்புகளின் தொடர்ச்சியாக அரசாங்கத்தால் எடுக்கப்பட்ட குறுகிய கால நடவடிக்கையாகும். சுற்றுலா, ஹோட்டல்கள் மற்றும் சிறு மற்றும் நடுத்தர தொழில்முனைவோர் போன்ற துறைகளில் இருப்பவர்கள் கூட தொழிலாளர் பற்றாக்குறையை எதிர்கொள்வதை நாங்கள் அறிவோம் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 24) ஜோகூர் மாநிலத்திற்கு இரண்டு நாள் பணி பயணமாக வந்த முகமது ஷாஹர் கூறினார்.

2022ஆம் ஆண்டுக்கான வரவுசெலவுத் திட்டம் நாட்டில் வேலையின்மை விகிதத்தை உறுதிப்படுத்த உதவும் என அரசாங்கம் நம்புவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். அரசாங்கம், 2022 பட்ஜெட் மூலம், 3R உத்திகளில் கவனம் செலுத்தும். நாம் கோவிட்-19 க்குப் பிந்தைய காலத்திற்குச் செல்லும்போது இது மீட்பு, பின்னடைவு மற்றும் சீர்திருத்தம் ஆகிய மூன்று விஷயங்கள் என்று அவர் கூறினார்.

சிங்கப்பூர் மலேசியாவை வகை IV இலிருந்து வகை III க்கு மேம்படுத்தும் முடிவைப் பற்றி முகமட் ஷாஹர், எல்லையை மீண்டும் திறப்பதற்கான சாதகமான சமிக்ஞை என்று விவரித்தார். எல்லையை மீண்டும் திறப்பதற்கான விவாதம் கூடிய விரைவில் துரிதப்படுத்தப்படும் என்று அமைச்சகம் நம்புகிறது. ஏனெனில் இது பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்துவதில் முக்கியமானது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சனிக்கிழமை (அக்டோபர் 23), சிங்கப்பூர் கோவிட் -19 நிலைமை குறித்த வழக்கமான மதிப்பாய்வின் ஒரு பகுதியாக மலேசியாவை வகை IV இலிருந்து வகை III க்கு மேம்படுத்தியது. அதாவது, மலேசியாவில் இருந்து வரும் அனைத்துப் பயணிகளும் 2021 அக்டோபர் 27 முதல் சிங்கப்பூரில் தங்களுடைய அறிவிக்கப்பட்ட வசிப்பிடத்திலோ அல்லது தங்குமிடத்திலோ 10 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தலில் இருப்பார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here