அழகு நிலையம் ஒன்றில் பாலியல் வன்கொடுமைக்கு ஆளாகியதாக நம்பப்படும் மூன்று சிறுமிகள் போலீசாரால் மீட்பு

கூலாய், நவம்பர் 9 :

நேற்று (நவ. 8) போலீசாரால் நடத்தப்பட்ட சோதனையின் போது, ஜாலான் ஆயிர் ஈத்தாமிலுள்ள அழகு நிலையம் ஒன்றில் பாலியல் வன்கொடுமைக்கு ஆளாகியதாக நம்பப்படும் மூன்று சிறுமிகளை போலீசார் மீட்டுள்ளனர்.

கூலாய் மாவட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு, ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கப் பிரிவைச் சேர்ந்த குழுவினரால் இந்தச் சோதனை நடத்தப்பட்டதாக கூலாய் போலீஸ் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் டோக் பெங் இயோவ் தெரிவித்தார்.

“தமக்கு கிடைக்கப்பெற்ற ஒரு உதவிக்குறிப்பைத் தொடர்ந்து, இங்குள்ள ஜாலான் ஆயிர் ஈத்தாம், மைல் 21 இல் அமைந்துள்ள வளாகத்தில் இச்சோதனை நடத்தப்பட்டது.

“இதனைத்தொடர்ந்து, விபச்சார நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் இந்தோனேசிய நாட்டுப் பெண் (38) ஒருவரையும், 29 வயதுடைய ஆண் ஒருவரையும் கைது செய்தோம்.

“பாலியல் வன்கொடுமைக்கு ஆளாகியதாக நம்பப்படும் 13 முதல் 15 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று உள்ளூர் சிறுமிகளையும் நாங்கள் மீட்டோம். அவர்கள் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர்” என்று டோக் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

கைதுசெய்யப்பட்ட இரண்டு சந்தேக நபர்களும் மேலதிக விசாரணைக்காக மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும் அவர்களில் ஒருவருக்கு மெத்தம்பேட்டமைன் போதைமருந்து பயன்பாட்டிற்கான சோதனையில் நேர்மறையான பதிலை பெற்றதாகவும் அவர் கூறினார்.

“சந்தேக நபர்கள் நவம்பர் 12ஆம் தேதி வரை நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.”

இந்த வழக்கு நபர் கடத்தல் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டத்தின் பிரிவு 14, பிரிவு 372B மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 373(1)(b), குடிவரவுச் சட்டம் 1959/63 இன் பிரிவு 15(1)(c) மற்றும் உள்ளாட்சிச் சட்டம் 1976 இன் பிரிவு 107 ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்படுவதாகவும் டோக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here