படகு கவிழ்ந்து காணாமல் போன 14 வயது சிறுமி சடலமாக மீட்பு

சண்டகன் அருகே  படகு கவிழ்ந்து நீரில் மூழ்கிய வெள்ளிக்கிழமை (நவ. 26) மதியம் 14 வயது சிறுமி சடலமாக  மீட்கப்பட்டார். வியாழன் (நவம்பர் 25) இரவு படகு கவிழ்ந்த இடத்தில் இருந்து 400 மீ தொலைவில் இன்று மதியம் 12.18 மணியளவில் அவரது உடலை கிராம மக்கள் கண்டுபிடித்ததாக சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

எங்கள் குழுவினர் உயிரிழந்தவரின் உடலை மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்துள்ளனர். மேலும் தேடுதல் நடவடிக்கை அதிகாரப்பூர்வமாக மதியம் 1 மணிக்கு முடிந்தது என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

வியாழனன்று, நான்கு பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற படகு மாலை 6 மணியளவில் கம்போங் செனவாங் லாட்டில் இருந்து Kg Senawang Darat நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்த போது கவிழ்ந்தது. பயணிகள் தண்ணீரில் தூக்கி எறியப்பட்டனர் மற்றும் மூன்று பேரை கிராம மக்கள் மீட்டனர். ஆனால் 14 வயது சிறுமியை   கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here