4 நாட்களில் விடிஎல் வழியாக 4,536 பேர் சிங்கப்பூருக்கு பயணித்திருக்கின்றனர்

ஜோகூர் பாரு: கடந்த திங்கட்கிழமை தொடங்கி நான்கு நாட்களுக்குள் தரை வழியாக முழுமையான தடுப்பூசி பாதை விடிஎல் (VTL) வழியாக 4,536 பயணிகள் வந்துள்ளனர். பொதுப்பணித்துறை, போக்குவரத்து மற்றும் உள்கட்டமைப்பு குழுத்தலைவர் முகமது சோலிஹான் பத்ரி கூறுகையில், பேருந்து நிறுவனத்தின் ஆன்லைன் டிக்கெட் விற்பனையின் அடிப்படையில் இந்த எண்ணிக்கை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

நிலம் VTL திறக்கப்பட்ட முதல் நாளில், சிங்கப்பூரில் இருந்து மலேசியாவிற்கு பயணித்தவர்கள் 953 பேர்.இது ஒரு நாள் பயணத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட 1,440 ஒதுக்கீட்டில் 66% ஆகும். இரண்டாம் நாளில் மொத்தம் 1,037 பயணிகள் (72%), நேற்று மொத்தம் 1,269 (88%) மற்றும் இன்றைய நிலவரப்படி, 1,277 (89%) பேர் இருந்தனர்.

மலேசியாவிலிருந்து சிங்கப்பூருக்கு தரையிறங்கும் VTL பயணிகள் முதல் நாளில் 220 பேர் அதாவது அனுமதிக்கப்பட்ட ஒதுக்கீட்டில் 15%. இரண்டாம் நாள் 188 (13%, நேற்று 291 (20%) மற்றும் இதுவரை 275 (19%) என்று அவர் கூறினார். திங்கட்கிழமை, இரு நாடுகளுக்கும் இடையே தரைவழி VTL வழியாக மலேசியா-சிங்கப்பூர் எல்லை திறப்பு ஒரு நாளைக்கு 1,440 பயணிகளின் ஒதுக்கீட்டு வரம்புடன் செயல்படத் தொடங்கியது.

பேருந்துச் சேவையானது தற்போது தரைவழி VTL இன் போக்குவரத்து பொறிமுறையாக உள்ளது. ஒரு நாளைக்கு 64 அலைவரிகள் என்ற விகிதத்தில், Handal Indah (Causeway Link) (மலேசியா) மற்றும் Transtar (சிங்கப்பூர்) பேருந்து சேவைகளைப் பயன்படுத்துகிறது.

இதற்கிடையில், லார்கின் சென்ட்ரல் கட்டிட மேலாளர் முகமட் ஹெல்மி முகமட் அஃபென்டி கூறுகையில், பயணிகளின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரிக்கும் என்று  எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சிங்கப்பூரில் இருந்து தரையிறங்கும் VTL வழியாக வரும் பயணிகளின் எண்ணிக்கை அவ்வப்போது அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here