மூத்த குடிமக்கள், ஊனமுற்றோர் உணவு,மின்சாரம் இல்லாமல் பத்து 13 பூச்சோங்கில் சிக்கி தவிக்கின்றனர்

கோல சுங்கை பாரு பூச்சோங் பத்து 13, Puchong இல்  நாற்காலியில் ஊனமுற்ற ஒருவர், முதியவர்கள் மற்றும் குழந்தைகள் உட்பட சுமார் 20 பேர் இன்னும் கோலா எஸ்ஜியில் அமைந்துள்ள ஒரு வீட்டில் வெள்ளத்தில் சிக்கித் தவிக்கின்றனர். முகமட் ரிசுவான் ஜைனி 33, சக்கர நாற்காலியில் ஊனமுற்றவராக இருப்பதால் 70 வயதுடைய அவரது தந்தை மற்றும் அவரது தாயார் ஃபபிலா யூசோப் ஆகியோரின் பாதுகாப்பிற்காக கவலைப்படுகிறார்.

அவரது பெற்றோர்கள் உயரமான நிலத்தில் அமைந்துள்ள ஒரு கிராமத்தில் வசிக்கின்றனர். நேற்று மதியம் 3 மணியளவில் வெள்ளம் பெருக்கெடுத்து ஓடியதும், அந்த கிராமத்தை சேர்ந்த 18 பேர் அவரது பெற்றோர் வீட்டில் தஞ்சம் புகுந்தனர். இருப்பினும் மாலை 3.30 மணியளவில் கார்கள் வெள்ளத்தில் மூழ்கத் தொடங்கின. கிராமம் இன்னும் ஆறு அடி உயரத்தில் வெள்ள நீரில் மூழ்கியுள்ளது.

பல கிராமவாசிகள் தப்பித்து, மலைகளின் மேல் ஏறி தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொண்டு புத்ரா அவென்யூவிற்குச் சென்றனர் என்று முகமட் ரிசுவான் கூறினார். என் அம்மா சக்கர நாற்காலியில் இருப்பதால் முடியாது. வீட்டில் மின்சாரம் இல்லை. அவர்கள் தங்கள் தொலைபேசிகளை ரீசார்ஜ் செய்ய முடியாது. அவர்களின் பாதுகாப்பு குறித்து நான் மிகவும் கவலைப்படுகிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சிக்கித் தவிக்கும் சில கிராமவாசிகளை, குறிப்பாக அவரது தாயை மீட்க யாரையாவது படகுகளை அனுப்புமாறு அவர் கேட்கிறார். என்னால் படகைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை அல்லது விநியோகிக்கப்பட்ட பேரிடர் நிவாரண எண்களை என்னால் அடைய முடியவில்லை. நாங்கள் உதவியற்றவர்களாக உணர்கிறோம்  என்று முகமட் ரிசுவான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here