இந்தியாவில் 24 மணி நேரத்தில் 27,553 பேருக்கு கோவிட் தொற்று

புதுடெல்லி: இந்தியாவில் 24 மணி நேரத்தில் 27,553 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. ஓமிக்ரான் மாறுபாடு தொடர்ந்து ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது. தொற்றால் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கையும் 284 உயர்ந்துள்ளது. மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கை 481,770 ஆக உள்ளது என்று சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

இதுவரை, இந்தியாவில் மொத்தம் 34.9 மில்லியன் கோவிட் -19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன.டெல்லி மற்றும் மும்பையில் தொற்றுகள் கணிசமாக அதிகரித்துள்ளன.டெல்லியில் தொற்று விகிதம் மூன்று நாட்களில் மூன்று மடங்காக இருந்தாலும், சேர்க்கை விகிதம் என்று முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் கூறினார். மருத்துவமனைக்கு முக்கியத்துவம் இல்லை.

அதாவது, பெரும்பாலான தொற்றுகளுக்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை தேவையில்லை. ஏனெனில் அவை லேசான அறிகுறிகளைக் காட்டுகின்றன. வழக்குகள் அதிகரித்து வருகின்றன. ஆனால் கவலைப்படவோ அல்லது பீதியடையவோ தேவையில்லை என்று அவர் கூறினார். இந்தியா 15 முதல் 18 வயதுடைய இளைஞர்களுக்கான தடுப்பூசிகளை நாளை முதல் நடத்துகிறது மற்றும் பள்ளிகள் மற்றும் மருத்துவமனைகளில் முழுமையான பாதுகாப்பினை செய்து வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here