நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் 150 பேருக்கு கோவிட்-19 தொற்று உறுதி

நெகிரி செம்பிலான், ஜெம்போலில் உள்ள ஆயர் ஈத்தாம் போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் (புலாபோல்) பயிற்சி பெற்றவர்களிடையே நூற்று ஐம்பது கோவிட்-19 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன.

புதன்கிழமை நண்பகல் நிலவரப்படி மொத்தம் 640 நபர்கள் பரிசோதிக்கப்பட்டுள்ளனர். அவர்களில் 150 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்று மாநில சுகாதாரம், சுற்றுச்சூழல், கூட்டுறவு மற்றும் நுகர்வோர் நடவடிக்கைக் குழுவின் தலைவர் எஸ் வீரப்பன் கூறினார்.

ஸ்கிரீனிங்கின் போது ஐந்து பயிற்சியாளர்களுக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட பிறகு, விடுதி தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையமாக மாற்றப்பட்டது. ஜனவரி 10 ஆம் தேதி மையம் அதன் செயல்பாடுகளை நிறுத்தியதாக ஹரியன் மெட்ரோ மேற்கோள் காட்டியது. ஜனவரி 13 அன்று ஆயர் ஈத்தாம் கிளஸ்டரின் கீழ் தொற்றுகள் தொகுக்கப்பட்டன.

செவ்வாய்கிழமை நண்பகல் நிலவரப்படி நெகிரி செம்பிலானில் மொத்தம் 115,971 கோவிட்-19 தொற்றுகள் மற்றும் 1,329 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன என்றும் வீரப்பன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here