8 வயது சிறுமி இறந்தது மற்றும் 6 வயது சிறுவனை துன்புறுத்தியது தொடர்பில் தம்பதியர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ: இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு எட்டு வயது  சிறுமி இறந்தது தொடர்பாக ராணுவ ஓய்வு பெற்ற ஒருவரும் அவரது மனைவியும் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

ஜாலான் டேசா பெங்கலான் பண்டாரயா 18, டேசா பெங்கலான் லஹாட் என்ற இடத்தில் மே 13 ஆம் தேதி இரவு 10 மணி முதல் காலை 7 மணி வரை, ஆயிஷா ஃபர்ஹானா முஹம்மது கிருல் அஸ்ரலின் மரணத்திற்குக் காரணமான ஜைனுதீன் நோ மற்றும் 40 வயதான நார்ஹஸ்லேயானா அஸ்ரீன் அப்துல் ஹமீத் இருவரும் கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டனர். நாள்.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் உருவாக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் சேர்த்துப் படிக்கப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது.

எவ்வாறாயினும், கொலை வழக்குகள் உயர்நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டுள்ளதால், மாஜிஸ்திரேட் ஜெசிகா டெய்மிஸ் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரிடமிருந்தும் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

வழக்கு விசாரணை பேராக் அரசு தரப்பு இயக்குநர் அஸ்லினா ரஸ்தியால் நடத்தப்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரும் நூருல் சியுஹாதா யூசோப் சார்பில் ஆஜராகினர்.

இதற்கிடையில், நீதிபதி நோராஷிமா காலித் முன் உள்ள அமர்வு நீதிமன்றத்தில், மே 13 அன்று மதியம் 1.30 மணி முதல் இரவு 10.30 மணி வரை ஒரே இடத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின் தம்பியை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக தம்பதியினர் மீது இரண்டு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன.

குழந்தைகள் சட்டத்தின் 31 (1) பிரிவின் கீழ் குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட குற்றச்சாட்டை அவர்கள் ஒப்புக்கொண்டனர். அவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்காத நீதிமன்றம், ஜூன் 30-ம் தேதிக்கு ஜாமீன் வழங்க உத்தரவிட்டது.

அரசு தரப்பில் துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூருல் ஹபிசா முகமது பௌசி ஆஜராகி, தம்பதியினர் ஆஜராகவில்லை. சிறுமியின் மரணத்தைத் தொடர்ந்து ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையின் மருத்துவர் ஒரு அறிக்கையை அளித்ததை அடுத்து தம்பதியினர் மே 15 அன்று கைது செய்யப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here