போலீசார் பின் தொடர்வது தெரியாமல் ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிய இருவர் கைது

கோட்டா பாரு: இரண்டு வாலிபர்கள் ஒருவரோடு ஒருவர் போட்டி போட்டுக்கொண்டு ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிச் சென்றது, அதிகாரிகளால் கைது செய்யப்பட்டனர். 15 மற்றும் 18 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் பிஞ்சாய், கம்போங் தகாங்கில் உள்ள அவர்களில் ஒருவரின் வீட்டை அடையும் வரை, தங்களைப் பின்தொடர்வதற்கு முன்பு, காவலர்கள் பணியில் இருப்பதை அவர்கள் உணரவில்லை.

கிளந்தான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ஷுஹைமி ஜுசோஹ் கூறுகையில், இரண்டு வாலிபர்களும் நேற்று மாலை 5 மணியளவில்  Op Samseng Jalanan கீழ் கைது செய்யப்பட்டனர்.

மோட்டார் சைக்கிளை ஆபத்தான முறையில் ஓட்டியதற்கான காரணத்தைக் கேட்டபோது, ​​அவர்களின் செயலைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்த மற்ற நண்பர்கள் குழுவிடம் காட்டிக் கொள்ள விரும்புவதாகக் கூறினர். அவர்கள் மேல் நடவடிக்கைக்காக கோத்தா பாரு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர் மற்றும் ஸ்கிரீனிங் சோதனையின் முடிவுகள், இருவரும் போதைப்பொருளுக்கு எதிர்மறையாக இருந்தனர் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. நேற்றிரவு முடிவடைந்த இந்த நடவடிக்கையில், 16 மோட்டார் சைக்கிள்களில் சோதனையுடன் மொத்தம் 36 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக ஷுஹைமி கூறினார்.

மோட்டார் வாகன உரிமத்தை (LKM) காட்டத் தவறிய குற்றத்துடன் மொத்தம் 41 குற்றங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அதாவது 10 சம்மன்கள் மற்றும் 16 வயதுக்குட்பட்ட மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுதல், ஏழு சம்மன்கள் என மொத்தம் 10 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த நடவடிக்கையானது அப்பகுதியில் உள்ள மீள் நடவடிக்கைகள் குறித்த பொது தகவலின் விளைவாக மேற்கொள்ளப்பட்டது மற்றும் பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் நடவடிக்கைகளில் கவனம் செலுத்துமாறு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம்.

வேகமாக மோட்டார் சைக்கிளோட்டுவது ஒரு கடுமையான குற்றமாகும், மேலும் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM5,000 க்கு குறையாத அபராதம் மற்றும் RM15,000 க்கு மேல் அபராதம் விதிக்கப்படும். உரிமம் இல்லாத அல்லது வயது குறைந்த குழந்தைகளை மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்ட அனுமதித்தால், பெற்றோர் மீதும் வழக்கு தொடரப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here