பிரேசிலில் தனது தசைகளின் அளவை அதிகரிக்க ஆபத்தான ஊசி போட்டதால் உயிரிழந்த ஆடவர்

பிரேசிலில் உடல் கட்டமைப்பாளர் (பாடிபில்டர்) ஒருவர், தனது தசைகளின் அளவை அதிகரிக்க ஆபத்தான ஊசி போட்டு ஏற்பட்ட பக்கவிளைவினால் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு உயிரிழந்தார். டெய்லி ஸ்டார் அறிக்கை, வால்டிர் செகாடோ தனது 55 வது பிறந்தநாளில் பிரேசிலில் உள்ள ரிபேராவ் பிரிட்டோவில் சமீபத்தில் இறந்தார்.

பக்கவாதம் மற்றும் தொற்றுநோய்க்கான அபாயத்துடன் கூடுதலாக அவரது வாழ்க்கை முறை கடுமையான உடல்நலச் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும் என்று அந்த நபர் முன்னர் மருத்துவர்களால் எச்சரிக்கப்பட்டார். இருப்பினும், டிக்டோக்கில் ஏற்கனவே 1.6 மில்லியன் பின்தொடர்பவர்களைச் சேகரித்த செகாடோ, இன்னும் ஒரு வகையான ஆபத்தான எண்ணெயை பயன்படுத்தி வந்ததாக தெரிகிறது.

அவர் கவனத்தை விரும்பினார் என்ற அடிப்படையில் தனது பழக்கத்தை நிறுத்த மறுத்துவிட்டார். Segato 23 அங்குல நம்பமுடியாத பைசெப் அளவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் சாவ் பாலோவைச் சேர்ந்த மனிதர் தி ஹல்க் கதாபாத்திரம் மற்றும் ஹாலிவுட் நடிகர் அர்னால்ட் ஸ்வார்ஸ்னேக்கரின் உடலமைப்பைப் பாராட்டினர். அவர்கள் என்னை எப்போதும் ஹல்க், ஸ்வார்ஸ்னேக்கர் மற்றும் ஹீ-மேன் என்று அழைக்கிறார்கள். நான் அதை விரும்புகிறேன்.

இன்ஸ்டாகிராமில் (IG), Segato ‘Valdir Synthol’ என்ற பெயரில் செல்கிறார் மற்றும் பல பின்தொடர்பவர்களைக் கொண்டுள்ளார். ஆனால் அந்த நபர் உண்மையில் தனியாக வாழ்ந்ததாக உள்ளூர் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. Moises da Conceicao da Silva என்ற நபரின் வீட்டிற்குப் பின்னால் கட்டப்பட்ட ஒரு சொத்தை அவர் வாடகைக்கு எடுத்தார் என்பது புரிகிறது.

அவர் இறந்த நாளில், செகாடோ தனக்கு சுவாசக் கோளாறு இருந்ததால் உதவி கேட்டதாக மோயிஸ் கூறினார். காலை சுமார் 6 மணியளவில், அவர் வீட்டிற்கு வந்தார். பின்னர், அவர் என் தாயின் வீட்டின் ஜன்னலை பலமுறை தட்டினார். எனக்கு உதவுங்கள், எனக்கு உதவுங்கள், ஏனென்றால் நான் இறக்கப்போகிறேன் என்று அவர் பிரேசிலிய தொலைக்காட்சி சேனலான குளோபோவிடம் கூறினார்.  துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் சேகாடோவைக் காப்பாற்ற முடியவில்லை.- AFP

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here