ஜனவரி 6-7 தேதிகளில் கிளந்தான், தெரெங்கானுவில் தொடர் மழை எச்சரிக்கை

மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானுவில் வெள்ளிக்கிழமை முதல் சனிக்கிழமை (ஜன 7) வரை பல பகுதிகளுக்கு தொடர்ச்சியான மழை எச்சரிக்கையை விடுத்துள்ளது.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், மெட்மலேசியா கிளந்தானில் உள்ள தும்பாட், பாசீர் மாஸ், கோத்தா பாரு, ஜெலி, தானா மேரா, பச்சோக், மச்சாங், பாசீர் பூத்தே மற்றும் கோல க்ராய் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது. பெசுட், செட்டியூ, கோலா நெரஸ், உலு தெரெங்கானு மற்றும் கோல தெரெங்கானு உள்ளிட்ட தெரெங்கானுவின் பல பகுதிகளிலும் இதேபோன்ற வானிலை நிலவும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சபா மற்றும் சரவாக்கில் உள்ள சில பகுதிகளுக்கு முன்னர் வழங்கப்பட்ட இதேபோன்ற முன்னறிவிப்பு தற்போது முடிவுக்கு வந்துள்ளதாக மெட்மலேசியா தெரிவித்துள்ளது.

சரவாக்கில் இது கூச்சிங், செரியன், சமரஹான், ஸ்ரீ அமான், பெடோங், சரிகேய், சிபு மற்றும் முக்காஹ், தஞ்சோங் மானிஸ், டாரோ, மாஃடு மற்றும் டாலாத் ஆகிய பகுதிகளை உள்ளடக்கியதாகக் கூறியது. சபாவில் இது டெலுபிட், கினாபடங்கான், பெலூரான், சண்டகன் மற்றும் குடாட் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here