விபத்தில் இறந்திருக்கலாம் என புகைப்படங்கள் பகிரப்பட்டன; ஆனால் காயங்களுடன் உயிர் தப்பிய இருவர்

  ஜோகூர் பாரு: சுங்கை டாங்கா அருகே பெர்லிங் நெடுஞ்சாலையில் இன்று அதிகாலை கார் விபத்தில் சாலைப் பயனாளிகளால் இறந்திருக்கலாம் என்று கருதப்பட்ட  இரண்டு பேர் காயங்களுடன் உயிர் தப்பினர்.  ஜோகூரில் உள்ள மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) செய்தித் தொடர்பாளர் 25 வயது ஆணும் 20 வயது பெண்ணும் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து குறித்து அதிகாலை 2 மணியளவில் அவசர அழைப்பு ஒன்றைப் பெற்றதாக கூறினார்.

  மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி முகமட் நசருதீன் அகமது தலைமையில் 12 உறுப்பினர்களைக் கொண்ட ஒரு இயந்திரம் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது. விபத்தில் ஒரு புரோட்டான் வீரா சிக்க் பாதிக்கப்பட்ட இருவர் சிறப்பு உபகரணங்களுடன் அகற்றப்படுவதற்கு முன்பு சிக்கியுள்ளனர்,” என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

  பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக மலேசிய சுகாதார அமைச்சகத்தின் (KKM) ஊழியர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார். அதே நேரத்தில் அறுவை சிகிச்சை அதிகாலை 3.19 மணிக்கு முடிந்தது. முன்னதாக, சில சாலை பயனர்கள் காட்சி, கார் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் படங்களை பதிவேற்றினர்.

  நசுக்கப்பட்ட காரின் நிலை மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர் வெள்ளைத் துணியால் மூடப்பட்டிருக்கும் நிலை ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் கூட, சில சாலைப் பயணிகள் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக நினைத்ததால் தங்கள் இரங்கலைத் தெரிவித்தனர்.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here