மார்ச் 31ஆம் தேதி காலக்கெடு

கோலாலம்பூர்: முதலாளிகள் தங்கள் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களை கோவிட் -19 க்குத் திரையிடவோ அல்லது நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்ளவோ ​​இந்த மாத இறுதி வரை காலக்கெடு உள்ளதாக மனிதவளத்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  எம்.சரவணன்  தெரிவித்துள்ளார்.

இன்னும் அவ்வாறு செய்யாத முதலாளிகள் தங்கள் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களைத் திரையிட மார்ச் 31 வரை இருக்கும். அவ்வாறு செய்யத் தவறியவர்கள் மீது நாங்கள் நடவடிக்கை எடுப்போம் என்று அவர் புதன்கிழமை தனது அமைச்சகத்திற்கும் தொழில் முனைவோர் மேம்பாட்டு மற்றும் கூட்டுறவு அமைச்சகத்திற்கும் இடையிலான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்திற்கு  பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இதுவரை பதிவுசெய்யப்பட்ட 1.7 மில்லியன் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களில் சுமார் ஒரு மில்லியன் பேர் திரையிடப்பட்டுள்ளதாக சரவணன் தெரிவித்தார். அண்மையில் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களின் மறுகட்டமைப்பு திட்டத்தின் கீழ் சுமார் 30,000 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார். வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களின் கட்டாய கோவிட் -19 திரையிடல் ஜனவரி 1 ஆம் தேதி தொடங்கியது.

சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான், பினாங்கு, ஜோகூர், சபா மற்றும் கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா மற்றும் லாபுவான் ஆகியவற்றின் கூட்டரசு பிரதேசங்களில் 800,000 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் சம்பந்தப்பட்ட ஆறு உயர் ஆபத்துள்ள மாநிலங்களை மையமாகக் கொண்டு ஸ்கிரீனிங் திட்டத்தின் வெளியீடு தொடங்கியது.

இது RTK-Ag விரைவான சோதனைக் கருவியைப் பயன்படுத்த ஸ்கிரீனிங் திட்டத்திற்காக 54 மில்லியனை சொக்ஸோ ஒதுக்கியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here