கோவிட் தொற்று காரணமாக மலேசிய பேட்மிண்டன் அகாடமி மூடப்பட்டது

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஐந்து தேசிய பேட்மிண்டன் பயிற்சியாளர்களுக்கு கோவிட்  உறுதி செய்யப்பட்டிருப்பதால் மலேசிய  பேட்மிண்டன் அகாடமி (BAM) மூடப்பட வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது.

வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 16) ஒரு சுற்றறிக்கையில், தொற்று ஐந்து பேரும் அகாடமியில் தங்கியிருப்பதாகவும், அவர்களுடன் நெருங்கிய தொடர்பு கொண்டவர்கள் இப்போது தேசிய விளையாட்டு நிறுவனம் (என்எஸ்ஐ) அறிவுறுத்தியபடி தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர் என்று தேசிய விளையாட்டு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) மற்றும் சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்தது.

கெப்போங்கில் அமைந்துள்ள மாவட்ட சுகாதார அலுவலகத்திலும் இந்த சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளதாகவும் வளாகத்தில் வசிக்கும் அனைவருக்கும் இன்று காலை உடனடியாக சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும் பிஏஎம் தெரிவித்துள்ளது.

அனைத்து விளையாட்டாளர்கள், ஊழியர்கள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களின் உடல்நலம் மற்றும் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த தேவையான அனைத்து நடவடிக்கைகளும் எடுக்கப்பட்டு வருவதாகவும், வளாகங்கள் முதல் விடுதி அறைகள் வரை முழுமையான சுத்திகரிப்பு பணிகளும் வெள்ளிக்கிழமை செய்யப்பட்டுள்ளன என்றும் அது பெற்றோருக்கு உறுதியளித்தது.

இதுபோன்றே, எடுக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு நடவடிக்கையும் உங்கள் குழந்தையின் பாதுகாப்பிற்காகவே என்பதை அறிய உங்கள் அன்பான புரிதலையும் ஆதரவையும் நாங்கள் நாடுகிறோம். எங்கள் நடவடிக்கை அறிவுறுத்தப்பட்டபடி எடுக்கப்பட்டு சுகாதார அமைச்சகம், என்எஸ்ஐ மற்றும் என்எஸ்சியின் உத்தரவைப் பின்பற்றுகிறது  என்று பிஏஎம் கூறினார்.

அடுத்த சில நாட்களுக்கு பயிற்சி நிறுத்தப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் பள்ளி நடவடிக்கைகள் ஆன்லைனில் நடத்தப்படும்.

சீனியர் மற்றும் பேக்-அப் ஷட்லர்கள் கடந்த சில வாரங்களாக ஐரோப்பாவில் நடந்த பல போட்டிகளில் பங்கேற்றுள்ளனர். இதில் ம ஆல்-இங்கிலாந்து உட்பட Lee Zii Jia beat world No. 1 Kento Momota of Japan and world No. 2 Viktor Axelsen of Denmark ஆண்கள் ஒற்றையர் பட்டத்தை வென்றது.

இதற்கிடையில், என்.எஸ்.சி டைரக்டர் ஜெனரல் டததோ அஹ்மத் ஷபாவி இஸ்மாயில் இந்த வளர்ச்சியை உறுதிப்படுத்தியதோடு, சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளின் அறிவுறுத்தல்களின்படி உடனடி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here