சையத் சாதிக்கின் கைபேசியை பறிமுதல் செய்ய கூறினோமா? மறுக்கிறது எம்சிஎம்சி

கோலாலம்பூர்: மூவார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சையத் சாதிக் சையத் அப்துல் ரஹ்மானின் கைபேசியை பறிமுதல் செய்ய மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையம் (எம்.சி.எம்.சி) ராயல் மலேசியா காவல்துறைக்கு (பி.டி.ஆர்.எம்) உத்தரவு பிறப்பிக்கவில்லை.

போலீஸ் விசாரணைக்கு உதவுவதில் கமிஷன் ஒரு தொழில்நுட்ப நிறுவனமாக மட்டுமே செயல்பட்டது என்றும், அதிகாரிகள் தங்கள் விசாரணையை முடிக்க தேவையான ஆதாரங்களை பறிமுதல் செய்ய எந்த உத்தரவும் வழங்கவில்லை என்றும் எம்.சி.எம்.சி கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ் துறை தெரிவித்துள்ளது.

ஆனால், அரசியல் நிகழ்ச்சி நிரல் உட்பட மறைக்கப்பட்ட நிகழ்ச்சி நிரல் இல்லாமல் எம்.சி.எம்.சி தொடர்ந்து விசாரணைக்கு உதவி மற்றும் தொழில்நுட்ப பரிந்துரைகளை வழங்கும் என்று அத்துறையின் அறிக்கை ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 23) தெரிவித்துள்ளது.

இங்குள்ள டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் தனது அறிக்கையை வழங்குவதற்காக தனது மொபைல் போனை பறிமுதல் செய்ததில் காவல்துறை நடவடிக்கை குறித்து நேற்று சாதிக் கேள்வி எழுப்பினார்.

இது தவிர, அரசியல் நோக்கங்கள், அரசியல் ஊடுருவல், பிரச்சார நாசவேலை மற்றும் பிறவற்றிற்காக கமிஷனில் ஒரு சிறப்புப் பிரிவை உருவாக்குவதையும் எம்.சி.எம்.சி மறுத்தது.

மலேசிய கம்யூனிகேஷன்ஸ் மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் சட்டம் 1998 இன் சக்தியை அடிப்படையாகக் கொண்டு தொழிற்துறையை ஒழுங்குபடுத்துவதில் எம்.சி.எம்.சி வலியுறுத்தியது.

இந்த விஷயத்தில், எம்.சி.எம்.சி சையத் சாதிக்கை ஆணைக்குழுவில் ஆஜராகுமாறு அழைக்கிறது. மேலும் அதிகாரப்பூர்வ எம்.சி.எம்.சி இணையதளத்தில் கிடைக்கக்கூடிய  அமைப்பு விளக்கப்படம் குறித்த முழு தகவல்களையும் வழங்க நாங்கள் தயாராக உள்ளோம் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here