ஹோட்டல் இஸ்தானா கோலாலம்பூர் செப்டம்பர் 1ஆம் தேதி முதல் செயல்படாது

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஹோட்டல் இஸ்தானா கோலாலம்பூர் செப்டம்பர் 1 முதல் தனது சேவைகளை  நிறுத்தி கொள்ளும் என்று பொது மேலாளர் நூராஸுதீன் உமர் தெரிவித்தார். தற்போதைய சூழ்நிலைகள் மற்றும் கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து ஆலோசனைகளை கருத்தில் கொண்டு நாங்கள் இந்த முடிவுக்கு வந்துள்ளோம். இந்த மூடுதல் தொடர்வதைத் தவிர வேறு வழியில்லை.

வியாழக்கிழமை (ஜூலை 1) ஒரு அறிக்கையில், கோவிட் -19 தொற்றுநோய் ஹோட்டலின் வணிகம், வருமானம் ஆகியவற்றில் அதிகமான  தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்று நூராஸுதீன் கூறினார்.

ஒரு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட தங்குவிடுதியாக இஸ்தானா ஹோட்டல் இருந்தாலும், நாங்கள் மாதாந்திர செயல்பாட்டு இழப்புகளைச் சந்திக்கிறோம். எனவே, ஹோட்டல் மற்றும் அதன் நம்பகத்தன்மையைப் பற்றிய சரியான மதிப்பீட்டிற்குப் பிறகு, நடவடிக்கைகளை நிறுத்த முடிவு செய்துள்ளோம் என்று நூராஸுதீன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here