குற்றவியல் பதிவு கொண்ட தொழிலதிபர் அடையாளம் தெரியாத நபர்களால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார்

சுங்கை பூலோ: புக்கிட் ரஹ்மான் புத்ராவில் கோல்ஃப் மைதானம் அருகே கார் ஓட்டி வந்தபோது, ​​அடையாளம் தெரியாத மர்மநபர்களால் பலமுறை சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட தொழிலதிபர் ஒருவ்ர் கொல்லப்பட்டார்.

42 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் ரேஞ்ச் ரோவர் சொகுசு எஸ்யூவியை ஓட்டிச் சென்றபோது திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 16) டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் மற்றும் லெக்ஸஸ் அவரது வாகனத்தை நெருங்கியது தெரிந்தது. பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி துப்பாக்கியால் சுட்டத்தில்  அவரது உடலில் மூன்று தோட்டாக்கள் பாய்ந்தன.

பின்னர் சுட்டவர்கள் அங்கிருந்து தப்பி ஓடிவிட்டனர். பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் ஆனால் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு குற்றவியல் பதிவு மற்றும் ஒரு  குண்டர் கும்பலிம் உறுப்பினர் என்று அறியப்பட்டது.

சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் ஆணையர் டத்தோ அர்ஜுனைடி முகமது தொடர்பு கொண்டபோது நடந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். துப்பாக்கிச் சூட்டுக்கான காரணத்தை நாங்கள் இன்னும் ஆராய்ந்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

மாநில சிஐடி தலைமை மூத்த துணை ஆணையர் நிக் எஸானி முகமட் ஃபைசல், பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் மருத்துவமனையில் இறந்ததாக கூறினார். தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 ன் கீழ் கொலை என நாங்கள் வகைப்படுத்தியுள்ளோம் என்றும் இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here