லிம் குவான் எங் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலை மீறினாரா? விசாரிக்கப்படும் என்கிறார் மாநில காவல்துறைத் தலைவர்

டிஏபி பொதுச் செயலாளர் லிம் குவான் எங் சமீபத்தில் அவரது வீட்டு தனிமைப்படுத்தலை மீறியதாகக் கூறப்படுவது குறித்து வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 10) தனது தனிமைப்படுத்தல் முடித்தபின் பாகான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விசாரணைக்கு அழைக்கப்படுவார் என்று மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன் கூறினார்.

இதுவரை, அவருக்கு எதிராக மூன்று போலீஸ் புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இந்த விவகாரம் குறித்து நாங்கள் ஒரு விசாரணைக் கட்டுரையைத் திறந்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 8) பினாங்கு மாநில சட்டசபை அமர்வில் கலந்துகொண்டதாகக் கூறி லிம் மீது மாநில கெராக்கான் இளைஞர் முகமட் அஸ்வாத் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். மாநில எம்சிஏ இளைஞர்களும் இதே போன்ற விவகாரம் குறித்து போலீசில் புகார் அளிக்க முன் வந்தனர்.

செப்டம்பர் 2, 4 மற்றும் 8 ஆகிய தேதிகளில் தனது தொகுதிகளுக்கு உணவு பொட்டலங்களை விநியோகிக்க பொது வெளியில் சென்றதாக அவர் மீது பொய்யான குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்பட்டுள்ளதாகவும், அது உண்மைக்கு மாறானது என்றும் லிம் கூறினார்.

செப்டம்பர் 2 ஆம் தேதி பினாங்கு மாநில சட்டசபை கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட போது தான் தனக்கு செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி கோவிட் -19 தொற்று நோயாளியுடன் நெருங்கிய தொடர்பு இருப்பதாகத் தெரிவித்ததாக அவர் கூறினார். “செப்டம்பர் 2 அன்று மாநில சட்டசபைக்கு வந்தபிறகு நான் வீட்டில் சுய தனிமைப்படுத்தலில் இருந்தேன். ஆனால் எனக்கு கோவிட் தொற்று இல்லை.

செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி முதல் செப்டம்பர் 10 ஆம் தேதி வரை இளஞ்சிவப்பு மணிக்கட்டை அணிய வேண்டும் என்று சுகாதார அமைச்சகம் செப்டம்பர் 6 அன்று அதிகாரப்பூர்வமாக வீட்டு தனிமைப்படுத்தல் உத்தரவை பிறப்பித்தது.

செப்டம்பர் 2 -க்குப் பிறகு நான் உணவுப் பொட்டலங்களை விநியோகிக்க பொது வெளியில் செல்லவில்லை. உணவுப் பொட்டலம் விநியோகம் குறித்த முகநூல் பதிவுகள் பல சமயங்களில் அல்லது ஆகஸ்ட் 31 -க்கு முன்பு எனது பாகான் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் செய்யப்பட்டன” என்று லிம்  வெளியிட்ட முகநூல் அறிக்கையில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here