போதைப்பொருள் பயன்படுத்தியதற்காக நடிகர், இயக்குனர் மற்றும் உதவியாளர் கைது

கோல கங்சாரில் ஒரு வீட்டில் நேற்று நடந்த சோதனையில் போதைப்பொருள் உபயோகப்படுத்தியதாக  சந்தேகிக்கப்பட்டு கைது செய்யப்பட்ட மூன்று பேரில் 28 வயது நடிகரும் ஒருவராவார். கோலா காங்சர் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் ஏசிபி உமர் பக்தியார் யாகோப் ஒரு நாடக மற்றும் திரைப்பட இயக்குநர் மற்றும் ஒரு உதவியாளர் முறையே 49 மற்றும் 47 வயதுடையவர் கைது செய்யப்பட்டதாக கூறினார்.

அவர்கள் கோல கங்சார் மாவட்ட காவல் தலைமையகத்தின் (ஐபிடி) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவைச் சேர்ந்த குழுவினரால் கைது செய்யப்பட்டனர் மற்றும் காலை 7.15 மணியளவில் கோலா காங்சர் காவல் நிலைய உறுப்பினர்களின் உதவியுடன் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். வீட்டின் மூன்று அறைகளில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் கஞ்சா மற்றும் சியாபு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது  என்று அவர் திங்களன்று (அக்டோபர் 11) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மேலதிக விசாரணைகளுக்காக மூன்று சந்தேக நபர்கள் கோல கங்சார் ஐபிடிக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக ஒமர் கூறினார். மேலும் அவர்கள் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. மேல் விசாரணையில் இயக்குனருக்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய பதிவு இருந்தது தெரியவந்தது.

ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12 (2), பிரிவு 6 மற்றும் பிரிவு 15 (1) (a) இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக மூன்று சந்தேக நபர்களும் ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடங்கி இரண்டு நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்படுவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here