சாலையில் நடுவே கத்தியுடன் நின்ற ஆடவரால் 3 கிலோ மீட்டருக்கு மேல் வாகன நெரிசல்

சுல்தான் ஹாஜி அஹ்மட் ஷா மருத்துவமனை அருகே பழைய தெர்மலோ-மாரான் சாலையின் நடுவில் அரிவாளுடன் ஆயுதம் ஏந்தி நின்றிருந்தது அப்பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. காலை 11 மணியளவில் அந்த நபரின் செயலால் சுமார் 3 கிமீ வரை போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

சாலைப் பயனர் காதிர் அஹ்மத் 59 வேலைக்காக இங்கு பத்து 4 க்குச் செல்ல ​​அவர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​நீண்ட வரிசையில் வாகனங்கள் நின்றதைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தார். ஆடை அணியாத நபர் கடந்து செல்லும் வாகனத்தை நோக்கி கத்தியை காட்டி நின்றிருந்தார். சிலர் அவரை திரும்பி பார்த்தார். அதிர்ஷ்டவசமாக எதுவும் நடக்கவில்லை என்று அவர் சினார் ஹரியானிடம் தெரிவித்தார்.

தெமர்லோ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் அசார் முகமட் யூசோஃப் இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார் மேலும் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக 30 வயதுடையவர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறினார்.

இச்சம்பவம் பொதுமக்களுக்கு காயங்களை ஏற்படுத்தவில்லை என்றும், சந்தேகநபருக்கு மனநல பிரச்சனைகள் இருந்தால், சம்பவம் குறித்து மேலும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். இதுவரை, எந்த ஒரு தனிநபரும் போலீஸ் புகாரினை சமர்ப்பிக்க முன்வரவில்லை மற்றும் சந்தேக நபர்களுக்கு சிறுநீர் பரிசோதனை செய்வது உட்பட விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here