சிலாங்கூர் தடகள சங்கத்தின் பணம் கையாடல் விவகாரம் – தலைவர் எஸ்.எம்.முத்து தலைவர் பதவியில் இருந்து நீக்கம்?

கோலாலம்பூர்: சிலாங்கூர் தடகள  சங்கத்தின் நிலையான வைப்பு கணக்கில் இருந்து  100,000 வெள்ளி பணம் கையாடல் செய்ததாக கூறப்படும் வழக்கில் எஸ்.எம்.முத்துவின் தலைவர் பதவி மற்றும் வாழ்நாள் உறுப்பினர் பதவியில் இருந்தும் நீக்கப்பட்டுள்ளார். மலேசிய தடகள கூட்டமைப்பின் தலைவராக இருக்கும் முத்து மற்றும் இரண்டு SAA அதிகாரிகளுக்கு எதிரான முடிவு, சங்கத்தின் அசாதாரண பொதுக் கூட்டத்தில் (EGM) இன்று ஒருமனதாக எடுக்கப்பட்டது. இக்கூட்டத்தில் இதில் 39 உறுப்பினர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

EGM இன் சுயாதீனத் தலைவர் முகமட் ஜுஃபர்ஸ்யாஹ் முகமட் இட்ராகிஸ்யா, சங்கத்தின் நிலையான வைப்பு கணக்கு மற்றும் சிலாங்கூர் விளையாட்டு கவுன்சில் சங்கத்திற்கு வழங்கிய வளர்ச்சி நிதியில் இருந்து மொத்தம் RM110,000 நிதி முறைகேடுகள் நடந்துள்ளன என்று கூறினார்.

முத்துவின் தலைவர் பதவியை பறிக்கவும், அவரது  வாழ்நாள் உறுப்பினரை திரும்பப் பெறவும் மூன்று பிரேரணைகள் முன்வைக்கப்பட்டன. SAA வின் முன்னாள் செயலாளர் அப்துல் ரஹீம் முகமட் நூர் மற்றும் முன்னாள் பொருளாளர் முகமட் ஃபாசி மணிவண்ணன் அப்துல்லா ஆகியோருக்கு எதிராக இதே போன்ற பிரேரணைகள் செய்யப்பட்டன என்று அவர் இன்று விஸ்மா OCM இல் சந்தித்தபோது பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

மூன்று மணி நேரத்திற்கும் மேலாக நீடித்த பதற்றம் நிறைந்த EGM இல் கூறப்பட்ட நிதி முறைகேட்டின் சான்றாக ஆவணங்களின் பல நகல்களும் டெண்டர் செய்யப்பட்டன. சம்மேளனத்தின் துணைத் தலைவர் வருகீஸ் ஆபிரகாம், SAA பொலிஸ் அறிக்கையை தாக்கல் செய்யும் என்றும், மலேசிய விளையாட்டு ஆணையரிடம் இந்த விஷயத்தைக் கொண்டு வரும் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here