கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 11 பேர் பலி

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் GitHub தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 11 புதிய கோவிட்-19 இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது. அதில், இரண்டு பேர் கொண்டு சேர்க்க்ப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர். இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 31,655 ஆக உள்ளது.

சமீபத்திய இறப்புகளின் பட்டியலில் சிலாங்கூர் ஆறு இறப்புகளும், பேராக் (1), தெரெங்கானு (1), சரவாக் (1), சபா (1) மற்றும் கிளந்தான் (1). பினாங்கு, ஜோகூர், நெகிரி செம்பிலான், கெடா, மலாக்கா, பெர்லிஸ், பகாங், கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா மற்றும் லாபுவான் ஆகிய நகரங்கள் எந்த மரணத்தையும் பதிவு செய்யவில்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) 253 உட்பட 39,776 செயலிகளில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. அவர்களில் 115 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 3,161 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை இப்போது 2,783,331  ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here