விபத்தில் போக்குவரத்து காவலர் பலி; ஆறு குடும்ப உறுப்பினர்கள் காயம்

ஜாலான் குவா முசாங்-குவாலா கிராய், கிலோமீட்டர் 15 இல், இன்று அதிகாலை போக்குவரத்து காவலர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனம் விபத்தில் சிக்கியதில் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

மாநில போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைவர்  ஷுஹைமி ஜூசோ, அதிகாலை 4.50 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், சிலாங்கூர் தெற்கு கிள்ளான் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தில் பணியில் இருந்த, பாதிக்கப்பட்ட அகமது இப்ராஹிம் 31, சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

அதே சமயம் அவரது மகள் நூர் அரியானா சோபியா, 3,  பலத்த காயம் அடைந்தது மேலும் ஐந்து பயணிகள் லேசான காயம் அடைந்தனர். குவா முசாங்கில் இருந்து தனது குடும்ப உறுப்பினர்களை கோலா கிராயில் உள்ள கம்போங் மானிக்  அனுப்புவதற்காக பெரோடுவா அருஸ் காரை ஓட்டிச் சென்ற பாதிக்கப்பட்டவர், எதிர் பாதையில் நுழைவதற்கு முன்பு கட்டுப்பாட்டை இழந்து ஆற்றில் தவறி விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக குவா முசாங் மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here