பாரிசான் கட்சியின் 40 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பிரதமருக்கு ஆதரவா?

பிரதமருக்கு  40 பேர்  ஆதரவு அளிப்பது குறித்து ஊடகங்களுக்கு ஒரு அறிக்கையை வெளியிட பாரிசன் நேஷனலின் முகப்பு  கடிதம் (Letterhead) பயன்படுத்தியது குறித்து குழப்பம் எழுந்துள்ளது. பாரிசன் சின்னத்தைத் தாங்கிய வியாழக்கிழமை (ஜூலை 29) மாலை ஒரு செய்தி அறிக்கை துணைப் பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்பால் வெளியிடப்பட்டது.

வியாழக்கிழமை பிற்பகுதியில் தனக்கும் சட்டமியற்றுபவர்களுக்கும் இடையிலான சந்திப்பைத் தொடர்ந்து டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு 40 பாரிசன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஒருமனதாக தங்கள் ஆதரவை தெரிவித்ததாக அந்த அறிக்கையில் அவர் தெரிவித்தார். பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தலைமையிலான அரசாங்கத்தை ஆதரிக்க பாரிசன் நாடாளுமன்ற  உறுப்பினர்கள் ஏகமனதாக ஒப்புக்கொண்டனர்.

பாரிசான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷாவின் கட்டளைக்கு இணங்க மக்கள் மற்றும் தேசத்தின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று இஸ்மாயில் சப்ரி ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பாரிசனுக்கு நாடாளுமன்றத்தில் 42 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் உள்ளனர். அறிக்கையின் நம்பகத்தன்மையை துணை பிரதமர் அலுவலகம் உறுதிப்படுத்தியது. இருப்பினும், ஒரு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, பாரிசன் தலைமையகத்தால் ஒரு அறிக்கை வெளியிடப்பட்டது.

நிர்வாக செயலாளர் முகமட் சஹ்ஃப்ரி அப் அஜீஸ் கையெழுத்திட்ட அறிக்கையில், பாரிசானின் லோகோ மற்றும் அலுவலக முகவரியைப் பயன்படுத்தி ஒரு கடிதம் வெளிவந்ததை மறுத்தது. கூட்டணியின் எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையும் தலைவர் அல்லது அதன் பொதுச் செயலாளர் மூலம் வெளியிடப்படும். மேலும் கட்சியின் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் தொடர்பு சேனல் மூலம் வெளியிடப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here