சாலை விபத்தில் காவல்துறை அதிகாரி மற்றும் அவரது நண்பர் உயிரிழந்தனர்

கோத்த கினபாலு: உதவி கண்காணிப்பாளர் அந்தஸ்துள்ள ஒரு போலீஸ் அதிகாரி மற்றும் அவரது நண்பர் ஆகியோர் மெட்ரோடவுன், ஜாலான் லிண்டாஸில் நடந்த சாலை விபத்தில் உயிரிழந்தனர். அதிகாலை 5.30 மணியளவில், குனாக் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் (ஐபிடி) பணியில் இருந்த அஸ்ரினி @ அஸ்ரின் அபு பக்கர் மற்றும் 42, மற்றும் டைலீவியா டெவால்டர் 38, குயின் எலிசபெத் எலிசபெத் II மருத்துவமனையில் (HQEII) சிகிச்சை பெற்று வரும் போது இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

கோத்தா கினபாலு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ஜார்ஜ் அப்த் ரஸ்மான் கூறுகையில் ஆரம்ப விசாரணையில் அவர் ஓட்டிய நிசான் அல்மேரா சிட்டிமால் திசையில் இருந்து ஜாலான் துவரன் நோக்கி நகர்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது. அப்பொழுது  சாலையின் நடுவில் உள்ள மரத்தில் மோதியதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவரின் வாகனம் சறுக்கியதால் விபத்து ஏற்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் சாலை டிவைடர் பள்ளத்தில் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு முன்பு வாகனத்திலிருந்து தூக்கி வீசப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. சிகிச்சை அளிக்கப்படும் போது உயிரிழந்தது உறுதிசெய்யப்படுவதற்கு முன்னர் பாதிக்கப்பட்ட இருவர் HQEII அவசர பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர் என்று இன்று தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

ஜார்ஜ் சம்பவத்தின் போது சாலை நிலைமைகள் வெறிச்சோடி காணப்பட்டது மேலும் மேலதிக விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன என்றார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) ன் கீழ் வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here