இரவு 9 மணிக்கு பிரதமர் புத்தாண்டு செய்தியை வழங்குவார்

பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் வெள்ளிக்கிழமை (டிச. 31) இரவு 9 மணிக்கு தேசிய தொலைக்காட்சியில் புத்தாண்டு செய்தியை வழங்க உள்ளார்.

சிறப்பு உரையானது ரேடியோ மலேசியா (ஆர்டிஎம்), பெர்னாமா டிவி, ஆஸ்ட்ரோ அவானி, டிவி3 மற்றும் டிவி அல்ஹிஜ்ரா ஆகியவற்றில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும் மற்றும் பிரதமரின் அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் கணக்கிலும் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.

2022 புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்கள் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன என்று இஸ்மாயில் சப்ரி வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 30) ​​அறிவித்தார். மேலும் பல மாநிலங்களில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மரியாதை மற்றும் அனுதாபத்தின் அடையாளமாக “solat sunat hajat”” மற்றும் “doa selamat” ஆகியவை மாற்றப்படும்.

இன்று புத்ரா மசூதியில் “solat hajat” மற்றும் “Malaysia Berzikir Ambang 2022”  ஆகியவற்றை ஏற்பாடு செய்யுமாறு பிரதமர் துறை (மத விவகாரங்கள்), இட்ரிஸ் அஹ்மத், மலேசியா இஸ்லாமிய மேம்பாட்டுத் துறை மற்றும் யயாசன் டக்வா இஸ்லாமியா மலேசியா ஆகிய அமைச்சர்களுக்கு அறிவுறுத்தியதாக பிரதமர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here