தன் மனைவி தேடப்படும் குற்றவாளி என அறிந்த கணவர் விவகாரத்து கோரி நீதிமன்றம் சென்றார்

புதுடெல்லி: இந்தியாவின் குஜராத்தின் போர்பந்தரில் ஒரு நபர் தனது மனைவி அசாமில் போலீசாரால் தேடப்படுகிறார் என்பதை அறிந்ததும், தனது திருமணத்தை ரத்து செய்ய உள்ளூர் நீதிமன்றத்தில் கோர முடிவு செய்தார். போர்பந்தர் எஸ்பி அலுவலகத்தில் அளித்த புகாரின் அடிப்படையில், விமல் கரியா தனது மனைவி ரீட்டா தாஸை அஸ்ஸாம் மாநிலம் கவுகாத்தியைச் சேர்ந்த மேட்ரிமோனியல் என்ற மேட்ச்மேக்கிங் அப்ளிகேஷன் மூலம் சந்தித்ததாக இந்தியா டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

ரீட்டா தேடப்படும் கும்பல் என்றும், மோசடி, திருட்டு மற்றும் கொலைக்குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் என்றும் விமல் கண்டுபிடித்தார். விண்ணப்பத்தின் மூலம், ரீட்டா தனது கணவரைப் பிரிந்துவிட்டதாகக் கூறினார். இதனால் அவர்கள் அதை விவாதித்து திருமணம் செய்து கொள்ள முடிவு செய்தனர்.

விமல், ரீட்டாவிடம் திருமணம் செய்து கொள்வதற்கு முன் விவாகரத்துச் சான்றிதழைப் பெறச் சொன்னார். இருப்பினும், ரீட்டா தனக்கு முன்பு ஒருமுறை திருமணம் செய்து கொண்டதாகவும், தன்னிடம் திருமண சான்றிதழ் இல்லை என்றும் கூறி அவரை குழப்பினார். விமல் ரீட்டாவை நம்பினார். இருவரும் அகமதாபாத்தில் திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள்.

இருப்பினும், ரீட்டா திருமணமான ஆறு மாதங்களுக்குப் பிறகு, அசாமில் நில விவகாரங்களைக் கையாள வேண்டும் என்று கூறி வீட்டை விட்டு வெளியேறினார். ஆனால் திரும்பி வரவில்லை. விமல் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் வெளிப்பாட்டிற்குப் பிறகு, டைனிக் பாஸ்கரின் குழு ரீட்டாவைத் தொடர்பு கொண்டது. மேலும் அந்த பெண் தனது முந்தைய கணவரான அனில் இருந்து பிரிந்து செல்லவில்லை என்று ஒப்புக்கொண்டார்.

நான் 2007ல் அனிலை மணந்தேன். கார் திருட்டு வழக்கு 2015ல் பதிவு செய்யப்பட்டது. அதன்பிறகு நான் அனிலிடம் பேசவில்லை, தற்போது அனில் சவுகான் சிறையில் இருக்கிறார். கார் திருட்டு வழக்குக்கும் தனக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்று ரீட்டா வலியுறுத்தினார். ஆனால் உண்மை என்னவென்றால், அவர் 2015 ஆம் ஆண்டில் அசாம் மாநில சட்டமன்றத்தில் இருந்து பிஎம்டபிள்யூ கார் திருட்டு வழக்கில் சந்தேக நபராக  ரீட்டா கைது செய்யப்பட்டார்.

குவஹாத்தி போலீசார், அனில் வளாகத்திற்குள் நுழைவதற்கான அனுமதி சீட்டை ரீட்டா பெற்றதாக குற்றம் சாட்டினர். இதற்கிடையில், விமல் விவாகரத்து ஆவணங்களை சரிபார்த்ததில், கூகிள் தேடலில் அந்த பெண் ‘தேடப்படும்’ குற்றவாளி என்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here