எண்ணெய் நிலையத்தில் மைசெஜ்தெரா கட்டாயமாகப்பட்டுள்ளது

ஈப்போ: நவம்பர் 9 – பெட்ரோல் நிலையங்களில் சுயமாக எண்ணெய்  நிரப்பும்போது கோவிட் -19 தொடர்புத் தடமறிதலுக்கான மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டில் பதிவு செய்வது கட்டாயமாகும் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

ஒரு சீன பத்திரிகையின் அறிக்கையின் வழி புக்கிட் அமான் குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை துணை இயக்குநர் டி.சி.பி டத்தோ மியோர் ஃபரிதலாத்ராஷ் வாஹித் கூறுகையில், மக்கள் பெட்ரோல் நிலையத்திற்கு வந்ததும், அவர்கள் நிலையத்தின் வசதியான கடையில் நுழையாவிட்டாலும் மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டில் பதிவு செய்ய வேண்டும்.

வாடிக்கையாளர்கள் பதிவு செய்யவில்லை அல்லது ஸ்கேன் செய்யவில்லை என்றால், அந்த பகுதியில் கோவிட் -19 சம்பவங்கள் இருந்தால் காவல்துறையினர் அவர்களை எவ்வாறு கண்டுபிடிப்பார்கள்?” அவர் கூறியதாக மேற்கோள் காட்டப்பட்டது.

எரிபொருள் நிலையங்கள் அதிக மனித போக்குவரத்துடன் கூடிய பொது இடங்கள் என்று மியோர் போர்ட்டலிடம் கூறினார்.

பார்வையாளர்கள் முகக்கவசம் அணிவது, தொடர்புத் தடமறிதல் பதிவு செய்தல், அவற்றின் வெப்பநிலையை ஸ்கேன் செய்து கை சுத்திகரிப்பாளர்களைப் பயன்படுத்துவது இது கட்டாயமாக்கியது என்றார்.

முகக்கவசம் அணிந்திருந்தாலும் எரிபொருள் விசையியக்கக் குழாயில் நிரப்புவதற்கு முன்பு மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டை பதிவு செய்யத் தவறியதற்காக தனது தந்தைக்கு RM1,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு நபரின் வைரஸ் குரல் கிளிப்பைப் பற்றி மியரிடம் கேட்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here