வாட்ஸ்அப் பயனர்களிடையே எந்த பயமும் இருக்க வேண்டியதில்லை

WHATSAPP இன் தனியுரிமைக் கொள்கையை புதுப்பிப்பதற்கான சமீபத்திய நடவடிக்கை மலேசியாவில் உள்ள அதன் பயனர்களிடமிருந்து பொதுமக்களின் கவலையையும் கலவையான எதிர்வினையையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது. பேஸ்புக்கிற்குச் சொந்தமான செய்தி சேவை, பயனர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட தரவைப் பகிர அல்லது பிப்ரவரி 8 க்குப் பிறகு பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்த முயல்கிறது.

வாட்ஸ்அப்பின் இந்த நடவடிக்கை குறித்து மலேசியாவின் தேசிய தொழில்நுட்ப சங்கத்தின் (பிகோம்) தலைவர் டேனி லீ கூறுகையில், தொழில்நுட்பம் நல்ல நோக்கங்களுடன் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் மற்றும் எதிர்காலத்திற்கு நல்ல பயன்பாட்டைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், சமூகங்களுக்கு நன்மை பயக்கும் மற்றும் பொருளாதாரத்தை சாதகமாக பாதிக்கும்.

தரவுகள் எவ்வாறு ஒழுங்குபடுத்தப்பட்டு நன்கு ஒழுங்குபடுத்தப்பட்ட முறையில் பயன்படுத்தப்படுகின்றனவோ, பயனர்களிடையே எந்த பயமும் இருக்கக்கூடாது. தனிப்பட்ட தரவு பாதுகாப்பு சட்டம் 2010 எங்களிடம் உள்ளது, இது அனைவரும் கடைபிடிக்க வேண்டிய தரவு பாதுகாப்பு கொள்கைகளை கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.

கூடுதலாக, செயல்முறையின் தெளிவான வெளிப்படைத்தன்மை உள்ளது மற்றும் இரகசியமாக செய்யப்படவில்லை.

நாங்கள் அதை வரவேற்க முடியும். உள்ளடக்கம் மற்றும் செய்திகளின் பரிமாற்றம் எல்லா மட்டங்களிலும் ரகசியமாக இருப்பதை புரிந்துகொள்வதும் தெளிவாக இருப்பதும் முக்கியம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நாங்கள் தகவல்களைப் பகிர்ந்துகொண்டோம்

செவ்வாயன்று, பேஸ்புக்கிற்குச் சொந்தமான செய்தி சேவை தனது ட்வீட்டில் தெளிவுபடுத்தியது, பேஸ்புக் நிறுவனத்தின் நிர்வாகி ஆடம் மொசெரி கூறியது போல், செய்தி வணிகங்களுக்கு வாட்ஸ்அப்பைப் பயன்படுத்துவதற்கான ஒரு விருப்பத்தைப் பற்றி சேவை விதிமுறைகளை புதுப்பிப்பது குறித்து “நிறைய தவறான தகவல்கள்” உள்ளன.

சமூக வலைப்பின்னலின் படி, வாடிக்கையாளர்களுடன் தொடர்புகொள்வதற்கு வாட்ஸ்அப்பைப் பயன்படுத்தும் வணிகர்கள் எவ்வாறு பேஸ்புக் உடன் தரவைப் பகிரலாம். இது விளம்பரங்களை குறிவைப்பதற்கான தகவல்களைப் பயன்படுத்தலாம்.

உங்கள் தனிப்பட்ட செய்திகளை எங்களால் பார்க்கவோ அல்லது உங்கள் அழைப்புகளைக் கேட்கவோ முடியாது, மேலும் பேஸ்புக்கிற்கும் முடியாது.

எல்லோரும் யார் செய்தி அனுப்புகிறார்கள் அல்லது அழைக்கிறார்கள் என்பதற்கான பதிவுகளை நாங்கள் வைத்திருக்க மாட்டோம். உங்கள் பகிரப்பட்ட இருப்பிடத்தை எங்களால் பார்க்க முடியாது, பேஸ்புக்கையும் பார்க்க முடியாது என்று வாட்ஸ்அப் தனது வலைப்பதிவு இடுகையில் தெரிவித்துள்ளது.

வாட்ஸ்அப்பின் இந்த நடவடிக்கை டெலிகிராம் மற்றும் சிக்னல் போன்ற போட்டி செய்தியிடல் பயன்பாடுகளிலும் மில்லியன் கணக்கான புதிய பதிவுகளை பதிவு செய்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here